หน้า: 1 2 3 [4]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระดานซื้อสินค้า ไม่ได้มีไว้ลงประกาศขายสินค้า  (อ่าน 18397 ครั้ง)
Namwaanpakwan
เกษตรกรมือใหม่
*

« ตอบ #48 เมื่อ: เมษายน 30, 2015, 09:08:12 AM »

ติดต่อขอลงทะเบียนกับ admin เพื่อจะลงขายสินค้า ส่งข้อความไป 2 ท่านยังไม่ได้รับการตอบกลับเลยค่ะ รบกวนช่วยเช็คหน่อยได้ไหมค่ะ ขอบคุณค่ะ

Pa ketnet
มิตรภาพไร้พรมแดน
Administrator
*

อย่ารู้สึกท้อในการทำความดี

« ตอบ #49 เมื่อ: เมษายน 30, 2015, 04:13:13 PM »

ติดต่อขอลงทะเบียนกับ admin เพื่อจะลงขายสินค้า ส่งข้อความไป 2 ท่านยังไม่ได้รับการตอบกลับเลยค่ะ รบกวนช่วยเช็คหน่อยได้ไหมค่ะ ขอบคุณค่ะ

แจ้งว่า ช่วงบ่ายไม่ใช่หรอคะ

เว็บไซต์ เกษตรพอเพียง.คอม เปิดแฟนเพจแล้วนะคะ ยิ้ม
https://www.facebook.com/share.kasetporpeang
papassurn
*

« ตอบ #50 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2015, 12:24:41 PM »

ขอรบกวนเพื่อนสมาชิกช่วยกันดูแลหน่อยค่ะ 
ทางเว็บเค้าก็จัดพื้นที่แยกกันเป็นหมวดหมู่ชัดเจนอยู่แล้ว
ตรงไหนซื้อ  ตรงไหนขาย  เพื่อความเป็นระเบียบและสะดวกของสมาชิกส่วนใหญ่เวลาต้องการค้นหา
ไม่ใช่อยากตั้งกระทู้ตรงไหนก็จะตั้ง  กฎกติกามีก็ไม่ศึกษา ไม่ปฏิบัติ  มาตั้งกระทู้ขายกันบนกระดานซื้อ
พยายามเตือนหลายครั้ง บางท่านก็ตั้งเพราะความไม่รู้ พอแนะนำก็ยินดีปฏิบัติตาม
แต่บางคนก็ข้างๆคูๆ ก็ชั้นตั้งที่นั่นไม่ได้ ก็จะตั้งที่นี่  ทำไมถึงไม่ศึกษาว่าที่นั่นเค้าตั้งกันยังไง ทำยังไงจึงจะถูกต้อง
คำแนะนำก็ปักหมุดอยู่ด้านบนอยู่แล้ว

อยากขอแรงเพื่อนสมาชิก ทั้งเก่า ใหม่ ช่วยกันดูแลเป็นหูเป็นตากันสักนิดนะคะ ตรงไหนไม่ถูก ไม่ควรก็แนะนำกันไป
เราอยู่ร่วมกันในสังคม อะไรช่วยเหลือกันได้ก็ช่วยเหลือกัน แต่อะไรที่มันมีกฎกติกาอยู่ ก็ตะล่อมๆ เข้าไปค่ะ

เชื่อว่า กระทู้นี้ ไม่นานก็จะถูกลบ  เนื่องจากอาจเข้าข่ายก่อกวนความสงบ 

แต่อยากบอกว่า มันอึดอัดและขัดหูขัดตามากๆค่ะ  ต้องขออภัยทีมงานของเว็บด้วยนะคะ  ยิ้มเท่ห์

papassurn
*

« ตอบ #51 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2015, 12:41:09 PM »

ถึง ผู้ดูแล
ต้องขออภัยค่ะ อ่านรายละเอียดแล้ว กรุณาลบให้ด้วยนะค่ะ
ขอบพระคุณอย่างสูง

Liked By: ชาวนา™
kanita_Jaao
*

« ตอบ #52 เมื่อ: กันยายน 02, 2016, 10:45:06 AM »

สมาชิกใหม่ ขอเรียนรู้ ก่อนตัดสนใจ  ยิ้ม
wutthiwat
*

« ตอบ #53 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2016, 10:13:45 AM »

ผมลบกระทู้เก่าของตัวเองไม่ได้อะครับ
แล้วพี่น้องเกษตรยังเข้าใจว่ารับซื้ออยุ่ จึงติดต่อมาเรื่อยๆ ทำอย่างไรถึงจะลบกระทู้ได้ครับ ไม่มีปุ่มเลย บอกว่ากระทู้โดนล็อค
chonlatron pholprasert
*

« ตอบ #54 เมื่อ: มีนาคม 06, 2017, 06:26:14 PM »

ต้องขอโทษด้วยนะคะที่ต้องไปลงขายในกระดานซื้อแต่ไม่ทราบว่าให้ลงขายสินค้าตรงไหนคะ หาไม่เจอจริงๆค่ะ
chonlatron pholprasert
*

« ตอบ #55 เมื่อ: มีนาคม 06, 2017, 06:38:04 PM »

ต้องขอโทษด้วยนะคะที่ต้องลงขายผิดห้อง แต่ไม่ทรายจริงๆ ว่าจะต้องลงขายที่ไหน หาไม่เจอจริงๆค่ะ
ชาวนา™
Administrator

เกษตรพอเพียง

« ตอบ #56 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2017, 12:21:28 PM »

ต้องขอโทษด้วยนะคะที่ต้องลงขายผิดห้อง แต่ไม่ทรายจริงๆ ว่าจะต้องลงขายที่ไหน หาไม่เจอจริงๆค่ะ

ห้องขายครับ
http://www.kasetporpeang.com/forums/index.php?board=18.0
หน้า: 1 2 3 [4]   ขึ้นบน
  พิมพ์