หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แจกหนังสือ  (อ่าน 1472 ครั้ง)
tea5412
เกษตรกรมือใหม่
*

« เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2013, 03:24:18 PM »

ท่านใดสนใจเล่มไหน ส่งซองติดแสตมป์ มารับได้ค่ะ

bubble
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2013, 03:28:14 PM »

สนใจ คลังหลวง กับไม้ดอกไม้ประดับค่ะ ต้องส่งแสตมป์เท่าไรคะ

แสตมป์25 ส่งแบบสิ่งตีพิมพ์ นน.ไม่เกิน2กก  ซองขอเป็นเอสีขยายข้าง

วันนี้ส่งซองไปรับแล้วนะคะ พอดีมีแสตมป์ใช้แล้วอยู่จำนวนนึงเลยใส่ติดไปด้วย

ขอบคุณที่ฝากแสตมป์ใช้แล้วมาด้วย  เดี๋ยวจะแถมเล่มอื่นๆไปด้วย เพื่อให้ได้ นน.2กก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 08, 2013, 02:12:15 PM โดย tea5412 » บันทึกการเข้า
natnapat ..^=^กาแฟเย็น
*

@ชีวิตเรา เราลิขิตเอง..แค่ไม่ทุกข์ก็สุขแล้ว

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2013, 03:42:26 PM »

คะ น่าสนใจชุดแรกนะคะ....ขอรับได้รึเปล่าคะ
ยังไม่ได้ไปเซ่เว่นเลยคะ จะได้โอนค่าส่งให้พร้อมกันเลยคะ

หนังสือบางส่วน หากได้รับแล้ว อ่านแล้ว คงเอาไปไว้ที่โรงเรียนบ้างนะคะ
เพราะโรงเรียนที่หลานเรียน(อนุบาลสมุทรสาคร สอนอนุบาลถึง ประถม 6) เขามีมุมหนังสืออยู่หลายที่คะ
จัดเป็นเหมือนชั้นหนังสือหมุนได้แบบร้านหนังสือนะคะ

มีคนนเอามาบริจาคพอควรคะ   ขอรับนะคะ ขอบคุณมากคะ อายจัง อายจัง

ได้ค่ะ ของคุณหนุ่ย ชุดแรก รวม17เล่มนะคะ
วันเสาร์ส่งให้

Natnapat>>> คะ ขอบคุณมากคะ ค่าส่งเท่าไหร่แจ้งด้วยนะคะ เดี๋ยวแจ้งที่อยู่ใหม่ให้ส่งไปที่ลูกสาวนะคะ
หนังสือที่เราอ่านแล้วไปบริจาค ไม่เฉพาะนักเรียนอ่านนะคะ ผู้ปกครองที่ไปรับลูกหลาน หากลูกยังไม่เลิกเรียน
ผู้ปกครองที่รอก็เอามาอ่านได้คะ....เวลาไปรับหลาน ก็เอามาอ่านเกือบทุกครั้งคะ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 04, 2013, 04:15:53 PM โดย natnapat ..^=^กาแฟเย็น » บันทึกการเข้า

@ ชีวิตเรา..เราลิขิตเอง..แค่ไม่ทุกช์ก็สุขแล้ว

การบ้านค่ะ  http://www.kasetporpeang.com/forums/index.php?topic=19056.0
แจ้งการรับ-ส่งซองค่ะ   http://www.kasetporpeang.com/forums/index.php?topic=31294.0
tea5412
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2013, 01:07:18 PM »

คะ น่าสนใจชุดแรกนะคะ....ขอรับได้รึเปล่าคะ
ยังไม่ได้ไปเซ่เว่นเลยคะ จะได้โอนค่าส่งให้พร้อมกันเลยคะ

หนังสือบางส่วน หากได้รับแล้ว อ่านแล้ว คงเอาไปไว้ที่โรงเรียนบ้างนะคะ
เพราะโรงเรียนที่หลานเรียน(อนุบาลสมุทรสาคร สอนอนุบาลถึง ประถม 6) เขามีมุมหนังสืออยู่หลายที่คะ
จัดเป็นเหมือนชั้นหนังสือหมุนได้แบบร้านหนังสือนะคะ

มีคนนเอามาบริจาคพอควรคะ   ขอรับนะคะ ขอบคุณมากคะ อายจัง อายจัง

ได้ค่ะ ของคุณหนุ่ย ชุดแรก รวม17เล่มนะคะ
วันเสาร์ส่งให้

Natnapat>>> คะ ขอบคุณมากคะ ค่าส่งเท่าไหร่แจ้งด้วยนะคะ เดี๋ยวแจ้งที่อยู่ใหม่ให้ส่งไปที่ลูกสาวนะคะ
หนังสือที่เราอ่านแล้วไปบริจาค ไม่เฉพาะนักเรียนอ่านนะคะ ผู้ปกครองที่ไปรับลูกหลาน หากลูกยังไม่เลิกเรียน
ผู้ปกครองที่รอก็เอามาอ่านได้คะ....เวลาไปรับหลาน ก็เอามาอ่านเกือบทุกครั้งคะ...

ส่งเพิ่มให้อีก30เล่ม เห็นว่าจะเอาไปแจก รร. หนังสืออ่านง่าย จบเป็นเล่มต่อเล่ม ด้านในภาพสี กระดาษอย่างดีค่ะ
พรุ่งนี้ส่งค่ะ
*

@ชีวิตเรา เราลิขิตเอง..แค่ไม่ทุกข์ก็สุขแล้ว

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2013, 01:44:16 PM »

^
^
คะ ขอบคุณมากเลยคะ....หนังสือน่าอ่านทั้งนั้น.....เห็นหนังสือแล้วนึกถึงช่วงเด็ก ๆ คะ
ไม่ค่อยมีอ่าน...รึมีเป็นของตนเอง....ต้องอ่านตามถุงกระดาษ หนังสือพิมพ์ตามร้านค้า
แล้วก็เข้าห้องสมุด...ชอบมาก...นั่งอ่านไม่อยากไปไหนเลยคะ

โรงเรียนที่หลานเรียน มีห้องสมุด แล้วมีมุมตามอาคารต่าง ๆ น่าจะ 4 มุมได้คะ
ไปโรงเรียนช่วงรอหลาน ก็ไปนั่งอ่านประจำคะ....มีประโยชน์มากคะ
หากได้รับแล้ว อ่านแล้ว ขอบริจาคต่อนะคะ ...แบ่งกันอ่านหลาย ๆ คนมีประโยชน์มากคะ

อนุโมทนาบุญด้วยคะ ยิ้ม ยิ้มเท่ห์

Liked By: tea5412, Macherie

@ ชีวิตเรา..เราลิขิตเอง..แค่ไม่ทุกช์ก็สุขแล้ว

การบ้านค่ะ  http://www.kasetporpeang.com/forums/index.php?topic=19056.0
แจ้งการรับ-ส่งซองค่ะ   http://www.kasetporpeang.com/forums/index.php?topic=31294.0
tea5412
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2013, 02:17:15 PM »

ส่งหนังสือให้วันเสาร์6/7/56  2แพ๊กๆละ5กก. ตามรูปที่แนบมา

เท่ากับมีกระทู้ที่1 รูปที่1+3(เพราะนน.ไม่ถึง5กก.เลยขออนุญาตเติมให้พอดี)
และกระทู้ที่3 อีก2รูป รวม นน.10กก
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2013, 04:17:32 PM »

คะ ขอบคุณคุณนกมากเลยคะ จุมพิต จุมพิต  รับแล้วจะแจ้งให้ทราบนะคะ อายจัง อายจัง อายจัง

nuanphang
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2013, 08:55:30 PM »

สนใจ 2เล่ม ทันไหมค่ะ หรือส่งไปห้องสมุดแล้วค่ะ?

เรื่องลับฉบับชายโสด,/เล่มนี้ให้คุณnatnapatไปแล้ว cookbookเล่มนี้ยังอยู่ค่ะ สนใจรับได้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 10, 2013, 07:47:56 PM โดย tea5412 » บันทึกการเข้า

สิรินทร์
52/11 ซอยนวลน้อย ถนนเอกมัย
แขวงคลองตันเหนือ เขตวัฒนา
กรุงเทพฯ 10110
tea5412
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2013, 07:43:29 PM »

สนใจ คลังหลวง กับไม้ดอกไม้ประดับค่ะ ต้องส่งแสตมป์เท่าไรคะ

แสตมป์25 ส่งแบบสิ่งตีพิมพ์ นน.ไม่เกิน2กก  ซองขอเป็นเอสีขยายข้าง

วันนี้ส่งซองไปรับแล้วนะคะ พอดีมีแสตมป์ใช้แล้วอยู่จำนวนนึงเลยใส่ติดไปด้วย

ขอบคุณที่ฝากแสตมป์ใช้แล้วมาด้วย  เดี๋ยวจะแถมเล่มอื่นๆไปด้วย เพื่อให้ได้ นน.2กก

รับซองวันนี้นะคะ  วันเสาร์ส่งหนังสือให้ค่ะ  พอดีน้องหมาป่วย ต้องพาไปหาหมอ
ขอบคุณสำหรับแสตมป์ใช้แล้ว  แสตมป์สวย+สะอาด เรียบร้อยมากค่ะ
tea5412
*

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2013, 02:47:25 PM »

วันเสาร์13/7/56  ส่งหนังสือให้แล้วนะคะ
bubble
*

« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2013, 08:52:59 PM »

วันเสาร์13/7/56  ส่งหนังสือให้แล้วนะคะ

วันนี้ได้รับเรียบร้อยแล้วนะคะ ขอบคุณที่แถมหนังสือมาให้ด้วยค่ะ
ลองเปิดดูทั้ง 4 เล่มแล้ว เป็นหนังสือที่ถูกใจมากๆ โดยเฉพาะหนังสือที่แถมมาให้ กำลังอยากได้อยู่พอดีเลยค่ะ
ขอบคุณมากๆเลยนะคะ

Liked By: tea5412
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์