โรงงานผลิตท่อพีอี มีที่ไหนขายถูกบ้างช่วยแนะนำหน่อยครับ

<< < (7/10) > >>

avc4000:
มาติดตามข่าวคราวแหล่งท่อ PE ด้วยคน

KKG:
ถ้าใช้เยอะผมใช้วิธีสั่งตรงจากโรงงานครับ ราคาท่อพีอีราคาตั้งแทบจะเท่ากันหมดครับ แต่ส่วนลดแล้วแต่เกรดท่อและการเจรจาครับ
ทุกวันนี้บริษัทเกิดขึ้นเยอะราคาก็แข่งขันกันเยอะครับ เมื่อก่อน (๑๕ ปีที่แล้ว) ท่อพีอี ๒๐ มิล ราคาตั้งม้วนละ ๑,๙๘๐ ปัจจุบัน ๔๐๐ - ๕๐๐ บาทครับ   

albert:
ขอข้อมูลด้วยครับ
ราคาท่อPE การเลือกปั้มน้ำ(เจาะน้ำบาดาลความลึกประมาณ 30 เมตร)
 และการวางระบบน้ำเนื้อที่ประมาณ 11 ไร่ครับ

al_bertt@hotmail.co.th
ขอบคุณครับ

swiftlet wizard:
รบกวนถามหน่อย....ผมจะใช้ท่อน้ำขนาดเท่าไหร่..เดินไกล 1000ม

ผมจะใช้ขนาด 2นิ้ว ดีไหม...ช่วยแนะนำหน่อยครับ ....ที่ไหนราคาถูก คุณภาพดี มีบริการส่งให้ ที่ บางปลาม้า สุพรรณบุรี ด้วย ติดตั้งให้ด้วย ...srcthai@gmail.com ครับ

KKG:
ราคาท่อพีอี หลังไมค์มาเทียบราคากับที่ผมได้ก็ได้ครับ ถ้าท่านได้ราคาถูกกว่าก็สั่งได้เลย ถ้าผมได้ราคาถูกกว่าจะสั่งผ่านก็ได้ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว