หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอรับบริจากต้นข่อยค่ะ  (อ่าน 781 ครั้ง)
oongtion
เกษตรกรมือใหม่
*

« เมื่อ: มีนาคม 08, 2013, 06:16:28 AM »

ขอรับบริจาคกิ่งชำต้นข่อยที่เขาเอาแปรงฟันค่ะ
ท่านใดพอมีบ้างค่ะ

mungkorn
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 09, 2013, 12:32:51 PM »

ที่บ้านแม่มีค่ะ... น่าจะอายุซัก 30 ปีได้แล้วมั้งคะ.. ไม่รู้ว่าต้นเดิมต้นเดียว หรือไหลหรืออะไรของเขา อยู่ตรงนั้นมานานมาก
ตัดกิ่งชำได้ด้วยหรือคะ... กลับบ้านแม่เมื่อไหร่ จะดูมาให้นะคะ ให้ตัดกิ่งมาเลยหรือเปล่าคะ
oongtion
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 09, 2013, 06:39:38 PM »

ที่บ้านแม่มีค่ะ... น่าจะอายุซัก 30 ปีได้แล้วมั้งคะ.. ไม่รู้ว่าต้นเดิมต้นเดียว หรือไหลหรืออะไรของเขา อยู่ตรงนั้นมานานมาก
ตัดกิ่งชำได้ด้วยหรือคะ... กลับบ้านแม่เมื่อไหร่ จะดูมาให้นะคะ ให้ตัดกิ่งมาเลยหรือเปล่าคะ

ขอบคุณมากค่ะ
ถ้าเขามีไหลรบกวนแงะมาให้หน่อยนะค่ะ หรือถ้าไม่มีตัดเป็นกิ่งมาเลยก็ได้ค่ะ
 จุมพิต จุมพิต จุมพิต
Duy1977
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 09, 2013, 07:55:11 PM »

ไม่ทราบอยู่แถวไหนยุดยาบ้านผมถางทิ้งทุกวันเลยครับถ้ายังหาไม่ได้PMที่อยู่มาจะส่งมาให้ครับ

Liked By: mungkorn, o___O
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์