หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอรับบริจากค เม็ดย่านาง เม็ดรางจืด เม็ดกระถินเทพา ค่ะ  (อ่าน 848 ครั้ง)
Greengirl
เกษตรกรมือใหม่
*

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2013, 08:21:59 AM »

ขอรับบริจากค เม็ดย่านาง เม็ดรางจืด เม็ดกระถินเทพา ค่ะ

ขอบพระคุณมากค่ะ

suay
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2013, 02:57:30 PM »

มีเมล็ดย่านางทั้งพันธุ์ใบใหญ่ขนาดเกือบเท่าฝ่ามือและพันธุ์ใบเล็ก อยากได้แบบไหนคะ เดี๋ยวจะให้ที่อยู่ไว้หลังไมค์นะคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 25, 2013, 03:01:43 PM โดย suay » บันทึกการเข้า
natnapat ..^=^กาแฟเย็น
*

@ชีวิตเรา เราลิขิตเอง..แค่ไม่ทุกข์ก็สุขแล้ว

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2013, 02:39:18 PM »

คะ พี่มีเมล็ดรางจืดเถาว์อยู่นิดหน่อยคะ
สนใจส่งแสตมป์ 3 บาท ซองไม่ต้อง ส่งไปรับพร้อมล็อกอิน ชื่อเมล็ดที่ขอรับ"รางจืดเถาว์"
พร้อมชื่อที่อยู่ด้วยตัวบรรจง ใส่กระดาษที่สามารถแปะซองส่งกลับได้

ขอรับที่อยู่ส่งซองทาง ข้อความส่วนตัวนะคะ
ยินดีแบ่งปันคะ  การส่งกลับอาจช้านิดนะคะ
เพราะมีค้างส่งเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ไว้หลายคนหลายอย่างคะ
อีกอย่างมีงานอื่นต้องทำด้วยคะ

โชคดีมีความสุขในทุกวันของชีวิตนะคะ
 ยิ้ม ยิ้มเท่ห์ ยิ้ม ยิ้มเท่ห์ ยิ้ม ยิ้มเท่ห์ ยิ้ม ยิ้มเท่ห์ ยิ้ม ยิ้มเท่ห์

Liked By: bugtui

@ ชีวิตเรา..เราลิขิตเอง..แค่ไม่ทุกช์ก็สุขแล้ว

การบ้านค่ะ  http://www.kasetporpeang.com/forums/index.php?topic=19056.0
แจ้งการรับ-ส่งซองค่ะ   http://www.kasetporpeang.com/forums/index.php?topic=31294.0
BUSABA MONTHASAVIN
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2013, 08:22:51 AM »

มีเมล็ดย่านางทั้งพันธุ์ใบใหญ่ขนาดเกือบเท่าฝ่ามือและพันธุ์ใบเล็ก อยากได้แบบไหนคะ เดี๋ยวจะให้ที่อยู่ไว้หลังไมค์นะคะ
Greengirl
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 12, 2013, 09:22:00 AM »

คะ พี่มีเมล็ดรางจืดเถาว์อยู่นิดหน่อยคะ
สนใจส่งแสตมป์ 3 บาท ซองไม่ต้อง ส่งไปรับพร้อมล็อกอิน ชื่อเมล็ดที่ขอรับ"รางจืดเถาว์"
พร้อมชื่อที่อยู่ด้วยตัวบรรจง ใส่กระดาษที่สามารถแปะซองส่งกลับได้

ขอรับที่อยู่ส่งซองทาง ข้อความส่วนตัวนะคะ
ยินดีแบ่งปันคะ  การส่งกลับอาจช้านิดนะคะ
เพราะมีค้างส่งเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ไว้หลายคนหลายอย่างคะ
อีกอย่างมีงานอื่นต้องทำด้วยคะ

โชคดีมีความสุขในทุกวันของชีวิตนะคะ
 ยิ้ม ยิ้มเท่ห์ ยิ้ม ยิ้มเท่ห์ ยิ้ม ยิ้มเท่ห์ ยิ้ม ยิ้มเท่ห์ ยิ้ม ยิ้มเท่ห์

====ขอบพระคุณมากค่ะ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์