ข่าว
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบราคา**ไก่ฟ้าสีทอง **อายุราว 9 เดือนคู่เท่าไหร่ครับ มีที่ไหนบ้าง และนกยูง  (อ่าน 1785 ครั้ง)
Basketballz
เกษตรกรมือใหม่
*

« เมื่อ: มกราคม 11, 2013, 12:13:05 AM »

พอดีไปดูที่ฟาร์มมา ราคาก้ได้มาแล้ว อายุประมาณ 9 เดือน สีเริ่มออกแล้ว แต่อยากเปรียบเทียบราคากับอที่อื่นเพระผมไม่เคยเชคราคามาก่อน ไม่รู้จะได้ถูกหรือแพง ใครมีความรู้เรื่องเลี้ยงเรื่องราคาขึ้นลงและตลาดแนะนำหน่อยนะครับ
   อ้ออีกเรื่องครับอยากทราบการเลี้ยงนกยูงอินเดีย และแหละที่ขายลูกนกยูงที่ราคาไม่สูงมากอะครับ สนใจอยากเลี้ยงจริงๆ เลี้ยงนกแล้วแล้วเบื่องูเหลือม ยอมรับว่าท้อครับ
 ขอบคุณมากครับ

Liked By: enjoykts

Basketballz
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 11, 2013, 07:01:49 PM »

รู้แหล่งซื้อไก่ฟ้าสีทองแล้ว เป็นไก่รุ่นๆพร้อมทำเลย ปีนี้ไข่แน่ๆ ใครสนใจสอบถามได้นะ ผมเอามาขายเอง

Liked By: _M_
_M_
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 11, 2013, 07:18:21 PM »

รู้แหล่งซื้อไก่ฟ้าสีทองแล้ว เป็นไก่รุ่นๆพร้อมทำเลย ปีนี้ไข่แน่ๆ ใครสนใจสอบถามได้นะ ผมเอามาขายเอง

สนใจครับ อยากเลี้ยงบ้างครับ ^ ^
INVENTIVE-MAN
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 11, 2013, 07:55:48 PM »

พอดีไปดูที่ฟาร์มมา ราคาก้ได้มาแล้ว อายุประมาณ 9 เดือน สีเริ่มออกแล้ว แต่อยากเปรียบเทียบราคากับอที่อื่นเพระผมไม่เคยเชคราคามาก่อน ไม่รู้จะได้ถูกหรือแพง ใครมีความรู้เรื่องเลี้ยงเรื่องราคาขึ้นลงและตลาดแนะนำหน่อยนะครับ
   อ้ออีกเรื่องครับอยากทราบการเลี้ยงนกยูงอินเดีย และแหละที่ขายลูกนกยูงที่ราคาไม่สูงมากอะครับ สนใจอยากเลี้ยงจริงๆ เลี้ยงนกแล้วแล้วเบื่องูเหลือม ยอมรับว่าท้อครับ

น่าจะบอกตำแหน่งด้วยนะครับ
Basketballz
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 12, 2013, 05:16:45 AM »

น่าจะบอกตำแหน่งด้วยนะครับ
ผมอยู่แถวบางปะกงครับ ตำแหน่ง กรรมการผู้จัดการครับ จัดการทุกอย่างในบ้านเลยครับ อิอิ
tata5656
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 12, 2013, 12:37:37 PM »

นกยุงอินเดียน่าสน ใครมีแบ่งแจ้งโลด ผมเอาด้วยครับ
Basketballz
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 12, 2013, 04:48:48 PM »

เรื่องนกยูงเห็นผู้รู้บอกมาว่ายังไม่ถึงฤดู..รออีกซักหน่อยเต็มตลาดแน่
CHAI DONMUANG
bambam_bobo@hotmail.com
*

จงสนุก กับสิ่งที่ได้ทำ แล้วความสุขจะมาเอง

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 12, 2013, 06:27:35 PM »

นกยุงอินเดีย เบอร์นี้ครับ 0816325713 ถูกแพง ผมไม่เกี่ยวนะครับ

ขายไข่ไก่ดำ,ลูกไก่ดำ 2 สายเลือด(สายเหนือ+เมืองกาญจน์),ลูกไก่ตะเภา และลูกเป็ดเทศ
http://www.kasetporpeang.com/forums/index.php?topic=26607.0
Basketballz
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 12, 2013, 09:01:27 PM »

นกยุงอินเดีย เบอร์นี้ครับ 0816325713 ถูกแพง ผมไม่เกี่ยวนะครับ
ขอบคุณมากครับ โทรละครับ ชื่อพี่ดำใช่มั้ยครับ แกคุยดี และก็กันเองครับ ได้ความรู้มาพอสมควร แต่มีแต่นกรุ่นๆ ไม่มีเด้กๆ ต้องรอหน่อย ราคาก็พอๆกันครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์