ปลูกบ้านมีใต้ถุนสูง ไม้เฌอร่า

(1/1)

hanami2530:
กำลังจะปลูกบ้านค่ะ มีงบไม่มากทำแบบมีใต้ถุนสูงค่ะ และค่อยมาต่อเติมข้างล่างทีหลังอ่ะค่ะ
ตอนนี้มีห้าแสนขอคำแนะนำด้วยค่ะ

hanami2530:
แบบบ้านไม้ราคาประหยัด เชิญนำมาแชได้ค่ะ
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

Navi:
จะทำการปลูกบ้านแถวไหนหล่ะครับ กรุงเทพหรือต่างจังหวัด แบบบ้านเป็นแบบไหน และขนาดตัวบ้านที่ทำการปลูกสร้าง ขนาดกว้างxยาว เท่าไหร่ อาจเป็นได้ ถ้าอุปกรณ์ไม่เยอะ ผมเองก็กำลังจะทำการปลูกสร้างอยู่ แบบใต้ถุนสูงนี่แหละ ปลูกแถวสมุทรปราการ ตอนนี้กำลังอยู่ในระหว่างเสนอราคากับช่างผู้รับเหมาอยู่ ยินดีแชร์ข้อมูล ว่างๆเดี๋ยวคุยรายละเอียดกันครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ