หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เกษตรแฟร์ ปากช่อง'55 ที่ไร่ข้าวโพดสุวรรณ 20-23 ธันวา 2555  (อ่าน 17840 ครั้ง)
สวนวสา
เกษตรกรมือใหม่
*

« เมื่อ: กันยายน 17, 2012, 02:30:39 PM »

ศูนย์วิจัยข้าวโพดและข่าวฟ่างแห่งชาติ

จัดงาน เกษตรแฟร์ปากช่อง ๕๕

ระหว่างวันที่ ๒๐ - ๒๓ ธันวาคม พ.ศ. ๒๕๕๕

ณ ศูนย์วิจัยข้าวโพดและข่าวฟ่างแห่งชาติ อำเภอปากช่อง จังหวัดนครราชสีมา  [/b]

จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต

ชวนเพื่อนๆ ในเวบ แวะมาอุดหนุนบู้ทสวนวสาด้วยนะคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 17, 2012, 02:32:25 PM โดย สวนวสา » บันทึกการเข้า

merit072
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 28, 2012, 03:11:59 PM »

ไม่เคยพาดครับนี้แบบนี้ อยู่ตรงข้ามทางเข้าหมู่บ้านพอดีเลยครับ
เผื่อเจออะไรใหม่ในงาน
worlatap
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2012, 08:29:45 PM »

ศูนย์วิจัยข้าวโพดและข่าวฟ่างแห่งชาติ

จัดงาน เกษตรแฟร์ปากช่อง ๕๕

ระหว่างวันที่ ๒๐ - ๒๓ ธันวาคม พ.ศ. ๒๕๕๕

ณ ศูนย์วิจัยข้าวโพดและข่าวฟ่างแห่งชาติ อำเภอปากช่อง จังหวัดนครราชสีมา  [/b]

จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต จุมพิต

ชวนเพื่อนๆ ในเวบ แวะมาอุดหนุนบู้ทสวนวสาด้วยนะคะ

ดีคับ ผมเป็นผู้ผลิตและจำหน่ายสินค้า OTOP  ต้องการร่วมงานจำหน่ายสินค้าในงานนี้ พอจะมีที่ว่างบ้างไหมครับ
(จำหน่ายผ้าฝ้ายทอมือ ผ้าห่ม ผ้าพันคอ ผ้าขาวม้า กระเป๋า รองเท้า OTOP 4 ดาว จ.ปทุมธานีครับ)

Liked By: chaichomphu
laddawong
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2012, 11:37:51 AM »

พี่คะแวะไปอุดหนุนแน่นอนค่ะ มีลุกมะนาวมาจำหน่ายอีกไหมคะ และอยากให้นำพวกยาบำรุงหรือรักษษโรคต้นมะนาวที่ซื้อไปตอนงานรวมพลปีนี้ มาขายด้วยได้ไหมคะจะได้งามเหมือนที่สวนวสาค่ะ
สวนวสา
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2012, 10:20:26 PM »

พี่คะแวะไปอุดหนุนแน่นอนค่ะ มีลุกมะนาวมาจำหน่ายอีกไหมคะ และอยากให้นำพวกยาบำรุงหรือรักษษโรคต้นมะนาวที่ซื้อไปตอนงานรวมพลปีนี้ มาขายด้วยได้ไหมคะจะได้งามเหมือนที่สวนวสาค่ะ

มีต้นมะนาว ลูกมะนาว และน้ำมะนาวไปจำหน่ายแน่ๆ ค่ะ
และอาจมีผลมะละกอฮอลแลนด์หวานๆ ไปจำหน่ายด้วยค่ะ

ส่วนยาบำรุง ทางสวนวสาไม่ได้จัดจำหน่ายค่ะ แต่เชื่อว่าลูกค้าจะสามารถไปเลือกจากร้านอื่นในงานค่ะ

แล้วพบกันนะคะ  จุมพิต
ninok
*

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2012, 09:17:09 PM »

คุณ merit072  ผมก็อยู่ปากช่องเหมือนกันครับ  ขอเบอร์ติดต่อหน่อยครับ เผื่อเจอกันครับ
merit072
*

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2012, 11:25:13 AM »

คุณ merit072  ผมก็อยู่ปากช่องเหมือนกันครับ  ขอเบอร์ติดต่อหน่อยครับ เผื่อเจอกันครับ

ครับคุณ ninok ผมอยู่ซอยปางอโศก ข้างโรงงานเบทาโกลครับ ยินดีที่จะได้มีเพื่อนเพิ่มขึ้นอีกรายครับ
เบอร์ผม 08 9009 2442 ครับ ถ้ามีโอกาสก็แวะมาเทียวที่ไร่ได้นะครับ ช่วงงานอยู่ที่ไร่พอดีครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์