หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อไหร่เราจะมีที่ดินทำกินเป็นของเรา  (อ่าน 1572 ครั้ง)
aujung
เกษตรกรมือใหม่
*

« เมื่อ: กันยายน 07, 2012, 03:59:10 PM »

อยากกับไปใช้ชีวิตแบบธรรมชาติที่บ้านเกิดกำแพงเพชรแต่ยังหาที่ดินไม่ได้เลยมีใครช่วยแนะนำที่ดินได้บ้างค่ะ

Liked By: jame kp

sleepertom
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 07, 2012, 09:19:26 PM »

ผมก็อยากมีน่ะผมกับแม่ เป็น คน ร่อนเล่ ต้องอาศัย ทะเบียนบ้าน คน อื่น อยู่ แต่แม่ผมเก่งเป็นคนที่ขยัย สู้ ด้วยลำแข้ง ตัวเองตั้งแต่สาวๆ แต่ฝันผมใกล้เป็น จริง แล้วอด ทนมากๆแล้วก้ขยัย เหมือนแม่ สอน

Liked By: uliga
Tommy_LA
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 07, 2012, 10:46:34 PM »

ถ้าซื้อได้ วานไปอยู่หน่อย อิอิ  ยิ้ม
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์