ชมรมผู้สนใจอีเลคโทรนิคส์และพลังงานสะอาด เพื่อลดต้นทุนอาชีพชาวเกษตร..

<< < (7/25) > >>

สุนนท์กุล:

Diagram ตัวเดียวกันเลย น้าเอก  ขอบคุณมาก ;)  ผมแกะไว้เหมือนกันในกระดาษ  กะจะทำเป็นลายอย่างนี้เก็บไว้พอดี

KENETIC_E®:
อ้างจาก: สุนนท์กุล ที่ กรกฎาคม 01, 2012, 05:35:30 PM

Diagram ตัวเดียวกันเลย น้าเอก  ขอบคุณมาก ;)  ผมแกะไว้เหมือนกันในกระดาษ  กะจะทำเป็นลายอย่างนี้เก็บไว้พอดี

พอดีตอนนั้นน้าบี (olllo) อยากเอาไปใช้กับระบบโซล่าร์เซล ก็เลยดัดแปลงให้น้าแกน่ะ เห็นบอกว่าลูกค้าเอาไปใช้สบายดี
นี่ก็จะสามปีแล้วมั้งครับ เวปโน้นเงียบมากเลยครับ ผมเข้าเวปได้มั้งไม่ได้มั้ง เลยไม่ค่อยได้อัพเลยครับ น้าสบายดีนะครับ?...

สุนนท์กุล:
อ้างจาก: KENETIC_E® ที่ กรกฎาคม 02, 2012, 07:55:12 PM

อ้างจาก: สุนนท์กุล ที่ กรกฎาคม 01, 2012, 05:35:30 PM

พอดีตอนนั้นน้าบี (olllo) อยากเอาไปใช้กับระบบโซล่าร์เซล ก็เลยดัดแปลงให้น้าแกน่ะ เห็นบอกว่าลูกค้าเอาไปใช้สบายดี
นี่ก็จะสามปีแล้วมั้งครับ เวปโน้นเงียบมากเลยครับ ผมเข้าเวปได้มั้งไม่ได้มั้ง เลยไม่ค่อยได้อัพเลยครับ น้าสบายดีนะครับ?...

สบายดี ขอบคุณครับ
         are101   พักหลังเข้าไม่ได้เลย   ผมเสียดายก็ความรู้ดีๆ ที่ผู฿้รู้หลายๆท่านได้ถ่ายทอดกันไว้ครับ

ฟาร์มเห็ดบ้านสวน:
ชมรมนี้เจ๋งอะ ขอเข้าด้วยคนนะ ไม่เป็นอิเลคเลยแต่สนใจมากครับ น่าจะมีประโยชน์อย่างมาก

สุนนท์กุล:
อ้างจาก: ลูกสวนผัก ที่ กรกฎาคม 04, 2012, 04:57:16 PM

ชมรมนี้เจ๋งอะ ขอเข้าด้วยคนนะ ไม่เป็นอิเลคเลยแต่สนใจมากครับ น่าจะมีประโยชน์อย่างมาก

หากพอมีเวลา ช่วยเอาขั้นตอน และวิธีทำเครื่องดักยุงไฟฟ้า แบบไม่ใช้เคมี ฝีมือไทยทำมาโซว์บ้างสิ ;)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว