หน้า: 1 2 3 4 5 [6]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ชมรมกลุ่มคนรัก-ว่าน-ไม้สวยงาม-ไม้มงคล  (อ่าน 25908 ครั้ง)
sasako
เกษตรกรมือใหม่
*

« ตอบ #80 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2011, 03:37:24 PM »

สวัสดีค่ะ  ชื่ิอ ลักษณ์ นะคะ ขอสมัครเข้ารว่วมชมรมด้วยคนค่ะ  เพิ่งเริ่มหัดเลี้ยงว่านค่ะ ยังมีไม่กี่อย่าง
ฝากเนื้ฝากตัวด้วยคนนะคะ  ยิ้ม

pon 1
*

ทำในสิ่งที่รัก รักในสิ่งที่ทำ "เกษตรพอเพียง"

« ตอบ #81 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2011, 06:13:00 PM »

สวัสดีค่ะ ฮันจีอุนขอเข้ากลุ่มคนรัก-ว่าน-ไม้สวยงาม-ไม้มงคลด้วยคนค่ะ มือใหม่หัดปลูก มีว่านบ้างแล้ว แต่ไม่ทราบชื่อค่ะ

หากท่านใดพอจะมีว่านแบ่ง ฮันจีอุนขอรับแจกด้วยคนนะคะ ขออย่างละ 1 หัวก็ดีใจแล้ว ยินดีส่งซองติดแสตมป์ไปขอรับค่ะ

ที่อยู่กับหมากผู้หมากเมีย คือเศรษฐีก้านทองครับ

สวนของผม   *ขออภัย จำกัดสิทธิ์การใส่ Link-URL ในลายเซ็น*
ฮันจีอุน
*

หน้าตาไม่สะดุดใจ แต่นิสัยสะดุดตีน

« ตอบ #82 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2011, 07:06:11 PM »

ที่อยู่กับหมากผู้หมากเมีย คือเศรษฐีก้านทองครับ
ตอนแรกนึกว่าเป็นว่านอะไรซักอย่างซะอีก แยกไม่ค่อยออกค่ะ แหะๆ ขอบคุณนะคะ

ยิ้มเท่ห์

ต้นไม้มีชีวิต คิดสักนิดก่อนจะปลูก
cometun
*

« ตอบ #83 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2011, 11:42:42 PM »

สมัครด้วยคนนะครับ พรุ่งนี้จะหารูปมาถามนะครับมีอยู่หลายต้นแต่ไม่ค่อยรู้จักชื่อเลย
หน้า: 1 2 3 4 5 [6]   ขึ้นบน
  พิมพ์