ข่าว
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แจกไก่ตัวผู้ครับ  (อ่าน 21 ครั้ง)
tongja
เกษตรกรมือใหม่
*

« เมื่อ: ตุลาคม 24, 2014, 10:18:48 PM »

แจกไก่ตัวผู้ตามภาพครับ ตัวแรกเลย ไม่ใช่ไก่ชนครับ
เป็นไก่บ้าน ผสมไก่ไข่ มั่วๆครับ
แต่ผสมพันธุ์เก่ง ขึ้นตัวเมียหลายตัว วันละหลายครั้ง
(ลองเอาไข่ไปใส่ตู้ฟักดู 5 วัน ส่องดู มีเชื้อทุกใบเลย)

พร้อมกับ ตัวรุ่นๆ เพิ่งขัน ตัวเล็กไกลสุด 2 ตัว เป็นไก่ไข่ตัวผู้ ด้วยครับ
(ต้องเอาไป 3 ตัวเลยนนะครับ)

ผมต้องการเลี้ยงแค่ตัวเมียครับ จะเก็บไข่กินครับ

มารับเองนะครับ เอากล่องมาใส่ด้วยครับ
อยู่ตลาดพลู ซ.วุฒากาศ1 กทม.
ชื่อ ต้อง ครับ 08-9104-1304

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 24, 2014, 10:43:33 PM โดย tongja » บันทึกการเข้า

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์