ชมรม คนหลงรักว่านสี่ทิศ

<< < (851/1983) > >>

PASUTA-ปสุตา:
สวัสดีค่ะสมาชิกชมรมคนรักว่านสี่ทิศ มีรูปดอกสี่ทิศมาถามหาชื่อค่ะ  :(

แบบแรกดอกลายๆ

แบบที่ 2 ดอกสีแดง

HUAMAI:
อ้างจาก: PASUTA-ปสุตา ที่ ตุลาคม 04, 2012, 02:29:46 PM

สวัสดีค่ะสมาชิกชมรมคนรักว่านสี่ทิศ มีรูปดอกสี่ทิศมาถามหาชื่อค่ะ  :(

แบบแรกดอกลายๆ

แบบที่ 2 ดอกสีแดง

อูยส์ๆๆๆๆๆๆไๆๆๆๆๆๆๆ  สวยจริงๆเลย ไม่ต้องบังคับดอกด้วย  :-[

rapeepat:
อ้างจาก: kakkak ที่ ตุลาคม 04, 2012, 01:14:09 PM

อ้างจาก: rapeepat ที่ ตุลาคม 04, 2012, 12:47:48 PM

อ้างจาก: watcharam ที่ ตุลาคม 03, 2012, 07:18:06 PM

:D :D :D :...คุณ Alfres ครับ..รางทองนานมาขายทีครับ..รางนากมีมาขายประจำครับ ร้านที่ผมเคยบอกไปเมื่อนานมาหลายเดือนนะครับกระถางละ 100 ต่อรองแล้วก็เหลือ 80 บาท...พอดีวันอังคารมีนัดกับเพื่อนๆกลุ่มปลูกบัวดินและไม้หัวต่างๆนะครับ...เจ้าว่านสี่ทิศสีส้มนี้กลางวันคงเหี่ยวแล้วละครับเพราะบอบช้ำจากการเดินทางนะครับ...แต่ตัวจริงสวยกว่าในรูปมากครับ..

โชคดีที่ไม่หักระหว่างทางนะครับพี่ปุ้ย 5555  :D :D :D :D

โหน่งครับ ไม่ถ่ายรูปสี่ทิศของตัวเองมาโชว์มั่งละครับ  ดอกบานรึยังเอ่ย
 :) :) :) :)

ยังเลยครับ คุณลอง ตอนนี้กำลังเริ่มแย้มออกมาจากเปลือกหุ้มดอกแล้ว
เอารูป Ferrari ของหัวก่อนหน้านั้นมาให้ชมก่อนแล้วกันนะครับ อิอิ

ส่วนมิเนอร์ว่า ก็กำลังจะโผล่ ไม่รู้ว่าจะออกมาพร้อมๆกันทั้งหมดรึเปล่า ถ้าใช่คงตื่นตาน่าดู อิอิ

image:
อ้างจาก: Alfres ที่ ตุลาคม 03, 2012, 05:59:38 PM

ด้านซ้าย First love ด้านขวา Rozetta แยกแทบไม่ออกแตกต่างกันตรงจุดไหนบ้าง....สีสรรน่าจะถูกใจสาวๆ... ;) ;)

เย็นนี้ฝนตกเลยได้เม็ดฝนติดมานิดหน่อย....

หน้าตาเหมือนกันเลยค่ะ แต่ Rozetta  กลีบจะมากกว่า 3.5 กลีบค่ะ  ;D

rapeepat:
อุบัติเหตุปริศนา ไม่รู้ใครทำหักตอนตูมๆเมื่อวานนี้ครับ
มองซ้ายมองขวาไม่รู้ทำไงดี หยิบน้ำตาล+เกลือนิดหน่อย ผสมน้ำแล้ววางเลย 555

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว