ไข่ไก่มีเชื้อสำหรับนำไปฟัก (Hatching eggs for sale - Layer Chickens Thailand)

<< < (45/499) > >>

บาส Layer Chick:
อ้างจาก: jeerapatre ที่ กุมภาพันธ์ 07, 2012, 04:44:37 PM

อ้างจาก: BMs ที่ กุมภาพันธ์ 07, 2012, 04:14:59 PM

อ้างจาก: jeerapatre ที่ กุมภาพันธ์ 07, 2012, 04:12:16 PM

อ้างจาก: BMs ที่ กุมภาพันธ์ 06, 2012, 08:28:26 PM

สนใจ และต้องการวัคซีนสัตว์ปีก ติดต่อมาได้นะครับ

ระบบการบรรจุ ในกล่องโฟม พร้อมไอซ์แพ็คปิดสนิท

ส่งทางไปรษณีย์ จากกรุงเทพฯ

ผมเอา 1 ชุดครับ ไข่กำลังฟักครับ ซื้อจากคุณ BMs 1 โหล กำลังลุ้น

เอาวัคซีนอะไรบ้างครับ

กำลังฟักอยู่หรอครับ ฟักได้กี่วันแล้ว ได้ส่องดูบ้างเปล่าครับ

อายุไก่       วัคซีนป้องกันโรค                         
1 วัน         มาเร็กซ์                             
7 วัน          นิวคาสเซิล + หลอดลมอักเสพ       
2 สัปดาห์     กัมโบโร                             
ไข่ให้แม่ไก่ฟักครับ

วัคซีนกัมโบโร ทางสำนักงานไม่มีครับ ส่วนมาเร็กซ์ไม่จำเป็นต้องให้ก็ได้ครับ เพราะไก่ผมเองก็ไม่ได้ให้แล้วก็ไม่เห็นเป็นอะไรด้วย วัคซีนรวมหลอดลมอักเสบกับนิวคาสเซิลมีครับ เดี๋ยวจะมาแจ้งราคารวมนะครับ

jeerapatre:
อ้างจาก: BMs ที่ กุมภาพันธ์ 07, 2012, 11:08:31 PM

อ้างจาก: jeerapatre ที่ กุมภาพันธ์ 07, 2012, 04:44:37 PM

อ้างจาก: BMs ที่ กุมภาพันธ์ 07, 2012, 04:14:59 PM

อ้างจาก: jeerapatre ที่ กุมภาพันธ์ 07, 2012, 04:12:16 PM

อ้างจาก: BMs ที่ กุมภาพันธ์ 06, 2012, 08:28:26 PM

สนใจ และต้องการวัคซีนสัตว์ปีก ติดต่อมาได้นะครับ

ระบบการบรรจุ ในกล่องโฟม พร้อมไอซ์แพ็คปิดสนิท

ส่งทางไปรษณีย์ จากกรุงเทพฯ

ผมเอา 1 ชุดครับ ไข่กำลังฟักครับ ซื้อจากคุณ BMs 1 โหล กำลังลุ้น

เอาวัคซีนอะไรบ้างครับ

กำลังฟักอยู่หรอครับ ฟักได้กี่วันแล้ว ได้ส่องดูบ้างเปล่าครับ

อายุไก่       วัคซีนป้องกันโรค                         
1 วัน         มาเร็กซ์                             
7 วัน          นิวคาสเซิล + หลอดลมอักเสพ       
2 สัปดาห์     กัมโบโร                             
ไข่ให้แม่ไก่ฟักครับ

วัคซีนกัมโบโร ทางสำนักงานไม่มีครับ ส่วนมาเร็กซ์ไม่จำเป็นต้องให้ก็ได้ครับ เพราะไก่ผมเองก็ไม่ได้ให้แล้วก็ไม่เห็นเป็นอะไรด้วย วัคซีนรวมหลอดลมอักเสบกับนิวคาสเซิลมีครับ เดี๋ยวจะมาแจ้งราคารวมนะครับ

ขอบคุณครับ คือผมไม่เคยให้วัคซีนไก่อะคับ รายการที่สั่งผมก็เก็บข้อมูลจากเวปนี่แหละครับ ยังงัยช่วยชี้แนะด้วยครับ เรื่องการให้วัคซีนไก่ในแต่
ละช่วงอายุไก่ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ong_noi:
วัคซีนรวมนิว+หลอดลม กับฝีดาษ ขนาดกี่โดสครับ ถ้า 100 โดสก็น่าสนใจ

ขอราคารวมส่งทาง pm ด้วยครับ

ปล.ผมเรียน ป.ตรี มาด้วยกันกับคุณนกครับ  ;D

เดี๋ยวเป็นช่วงบ่ายละกันนะครับ จะแจ้งราคารวมทั้งหมดครับ

อ้างจาก: ong_noi ที่ กุมภาพันธ์ 08, 2012, 09:17:48 AM

วัคซีนรวมนิว+หลอดลม กับฝีดาษ ขนาดกี่โดสครับ ถ้า 100 โดสก็น่าสนใจ

ขอราคารวมส่งทาง pm ด้วยครับ

ปล.ผมเรียน ป.ตรี มาด้วยกันกับคุณนกครับ  ;D

วัคซีนรวมหลอดลมอักเสบ+นิวคาสเซิล ขนาด 100 โดส
วัคซีนฝีดาษ ขนาด 200 โดส

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว