ข่าว
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โครงการจากใจสู่ใจ ครั้งที่ 2  (อ่าน 67054 ครั้ง)
~UMARIN~
เกษตรกรมือใหม่
*

« ตอบ #80 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2011, 12:00:52 PM »

แวะมาให้กำลังใจคุณลุงต้าและทีมงานคะ เห็นยอดเงินบริจาค
ที่หลั่งไหลมาไม่ขาดสายแล้วชื่นใจแทนจังเลยค่ะ   อายจัง

หวังว่าเงินที่ทุกท่านร่วมบริจาคมาจะช่วยให้เด็กน้อยเหล่านั้น
ได้มีโอกาสเติบโตเป็นผู้ใหญ่ที่มีคุณภาพต่อสังคม

และประสบผลสำเร็จในชีวิต เช่นเดียวกับคุณลุงต้านะคะ   เศร้า เศร้า

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 03, 2012, 11:54:43 AM โดย ~UMARIN~ » บันทึกการเข้า

หนูพิม
*

นกที่ออกหากินแต่เช้าจะได้หนอนตัวใหญ่&ไม่ต้องบินไกล

« ตอบ #81 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2011, 06:22:07 PM »

เรียน สมาชิกผู้มีน้ำใจสนับสนุนโครงการทุกท่านทราบ...
จำนวนเงินทุนที่ทุกท่านได้แสดงเจตนาบริจาคสมทบทุนการศึกษาให้น้องๆทั้งสามโรงเรียนในโครงการนี้นั้น
ทางผู้้จัดทำโครงการได้จัดแบ่งออกเป็นทุนการศึกษาละ 500 บาท  เพื่อแบ่งให้น้องๆทั้งสามโรงเรียนดังกล่าว
และจำนวนเงินส่วนเกินจากทุนที่ทุกท่านได้โอนมา  เราจะนำเงินส่วนนั้นกันไว้สำหรับทำกิจกรรมต่างๆ
ในวันที่ไปทำกิจกรรม เช่น เกม  กีฬาสานสัมพันธ์ หรือกิจกรรมนันทนาการอื่นๆตามสมควรค่ะ
จึงขอเรียนแจ้งพี่น้องสมาชิกที่รักทุกท่านได้ทราบตามนี้นะคะ

ขอบพระคุณค่ะ
หนูพิม

สรุปจำนวนทุนในโครงการ....ณ....21 พฤศจิกายน 2554 ค่ะ...

1.ทุนเริ่มต้นจากลุงต้าและแอดมินชาวนา.......20 ทุน พร้อมเลี้ยงอาหารกลางวันอีก 10,000 บาท
2.หนูพิม........................................2 ทุน
3.ครูซอส.......................................2 ทุน..โอนแล้ว  
4.หญิงเพี้ยนศรีมณีวรรณ........................4 ทุน       
4.คุณnaturefarm.............................1 ทุน..โอนแล้ว
5.พี่เปีย(ไผ่หวาน)..............................4 ทุน..โอนแล้ว
6.คุณnok7959................................4 ทุน..โอนแล้ว
7.คุณ   umarin    ............................4 ทุน..โอนแล้ว
*
8.คุณppun.....................................2 ทุน..โอนแล้ว
9.คุณหมอ pp-79..............................2 ทุน..โอนแล้ว
10.คุณpeeso..................................4 ทุน..โอนแล้ว
11.คุณjaewnoi................................2 ทุน..โอนแล้ว
12.คุณเฉลิม รักมาก............................6 ทุน
13.คุณyudhapol..............................1 ทุน..โอนแล้ว
*
14.คุณsam usa...............................6 ทุน..โอนแล้ว
15.คุณชวิศ  เกียรติชวนะเสวี...................16 ทุน
16.คุณนพรัตน์  คงแก้ว.........................1 ทุน
*
18.คุณ supischa..............................2 ทุน..โอนล้ว
19.คุณศราวุธ  ศรีกตัญญู.......................10 ทุน
20.คุณวรรณา  หงอสกุล........................20 ทุน..โอนแล้ว
21.คุณวงศกร   นุ่นชูคันธ์.......................4 ทุน
22.คุณณัฏฐวรรธน์ บัวผุด........................1 ทุน
*
23.ผู้ไม่ประสงค์จะออกนาม......................1 ทุน..โอนแล้ว

รวมจำนวนทุน....................................119 ทุน

รวมยอดเงินทั้งสิ้น................................70,295.20  บาท

"ท่านที่ประสงค์จะสมทบทุนร่วมโครงการแจ้งสมทบทุนได้ตลอดเวลาค่ะ... จุมพิต

กราบขอบพระคุณในน้ำใจของทุกท่านแทนน้องๆอีกครั้งนะคะ... จุมพิต
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 22, 2011, 01:20:09 PM โดย ลุงต้า » บันทึกการเข้า

"If you try to do it's difficult to do.But if you want to do it's easy to do"
              บ้านสวนทวีกานต์..วิมานดินของหนูพิมเริ่มต้นขึ้นแล้ว...23454
ชาวนา™
Administrator

เกษตรพอเพียง

« ตอบ #82 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2011, 11:31:04 AM »

เพิ่มเติมนักเรียนทุนอีก 14 คน  จาก รร.บ้านโนนสะอาดครับ

ระดับชั้นอนุบาล
1. ดญ.นัฐธิยา  โทกุล
2. ดญ.ธัญญารัตน์  แซ่เต็ม
3. ดช.ยศนันท์  ด้วงโคตะ

ระดับชั้น ป.1
1. ดช.สิทธิศักดิ์  กันภัย
2. ดช.อิสระ  พรรณรังสี

ระดับชั้น ป.2
1. ดช.ภูวนนท์  คาดีวี
2. ดญ.ชนิภา  อุ่นแสนสุข

ระดับชั้น ป.3
1. ดญ.ทิพวรรณ  พรรณรังสี
2. ดญ.พิชามญย์  วงษ์สนิท

ระดับชั้น ป.4
1. ดญ.ญาณิสา  ดวงแจ่ม
2. ดญ.ปวีณา  เผดิผล

ระดับชั้น ป.5
1. ดช.จิรายุ  ทองใส
2. ดช.วุฒิทวี  ไชยพอ
3. ดญ.บุษยมาศ  ธิโกสุม

ระดับอนุบาล และ ชั้น ป.1

ระดับชั้น ป.2-4

ระดับชั้น ป.4-6

takkor
*

« ตอบ #83 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2011, 12:04:01 PM »

ผมโอนเงิน500บาท 11.57น. รวมด้วยครับ เงินน้อยไม่ว่ากันนะครับ อยากช่วย (รอให้กรีดยางก่อนครับ2ปี ร้องไห้ ร้องไห้ จะช่วยเยอะกว่านี้ครับ)

กราบขอบพระคุณแทนเด็กๆค่ะ มากน้อยไม่สำคัญ  เท่าที่ท่านมีใจแบ่งปันเราก็รู้สึกอบอุ่นแล้วค่ะ จุมพิต
โครงการนี้คงต่อเนื่องตลอดไป...โอกาสหน้าหวังว่าจะได้รับความอนุเคราะห์จากท่านอีกครั้งนะคะ

ขอบพระคุณจากใจจริงอีกครั้งค่ะ  จุมพิต
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 22, 2011, 12:16:34 PM โดย หนูพิม » บันทึกการเข้า
ชาวนา™

« ตอบ #84 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2011, 12:19:28 PM »

ผมโอนเงิน500บาท 11.57น. รวมด้วยครับ เงินน้อยไม่ว่ากันนะครับ อยากช่วย (รอให้กรีดยางก่อนครับ2ปี ร้องไห้ ร้องไห้ จะช่วยเยอะกว่านี้ครับ)

กราบขอบพระคุณแทนเด็กๆค่ะ มากน้อยไม่สำคัญ  เท่าที่ท่านมีใจแบ่งปันเราก็รู้สึกอบอุ่นแล้วค่ะ จุมพิต
โครงการนี้คงต่อเนื่องตลอดไป...โอกาสหน้าหวังว่าจะได้รับความอนุเคราะห์จากท่านอีกครั้งนะคะ

ขอบพระคุณจากใจจริงอีกครั้งค่ะ  จุมพิต

ได้รับยอดโอน 500 บาทเรียบร้อยแล้ว  ขอขอบพระคุณแทนน้องๆ ครับ  พระท่านว่า...การให้ทาน จะมากหรือน้อยไม่ใช่เรื่องสำคัญ  อยู่ที่เจตนาและความตั้งใจครับ  เราบริจาคด้วยความบริสุทธิ์ใจย่อมมีอานิสงฆ์ผลบุญแรงกว่ามากครับ  ขอให้มีความสุขความเจริญยิ่งๆ ขึ้นไปครับ

Admin
22-11-54

ชาวนา™

« ตอบ #85 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2011, 01:25:43 PM »

เพื่อเป็นเกียรติประวัติให้ยั่งยืนสืบไป  สำหรับน้องๆ ที่ได้รับมอบทุนการศึกษาในครั้งนี้  ทางเ็ว็บไซต์เกษตรพอเพียง จึงได้จัดทำเกียรติบัตรมอบให้กับน้องๆ  ตามตัวอย่างด้านล่าง....

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 22, 2011, 01:27:21 PM โดย ชาวนา™ » บันทึกการเข้า

ลุงต้า
*

« ตอบ #86 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2011, 01:39:56 PM »

คุณ  สุชาติ  สุวัณณาคาร   จากจังหวัดภูเก็ต  สนับสนุนโครงการ  จากใจสู่ใจ...

จำนวน  15,000  บาท

สวัสดีค่ะลุงต้า  จุมพิต สมกับเป็นที่ปรึกษาโครงการจริงๆค่ะลุงต้า อิอิ  ฝากขอบพระคุณ คุณสุชาติ สุวัณณาคาร
อีกครั้งด้วยนะคะคุณลุง...โครงการนี้ต่อเนื่องตลอดไปลุงต้าห้ามถอนตัวเด็ดขาดนะคะ... จุมพิต จุมพิต
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 22, 2011, 01:44:07 PM โดย หนูพิม » บันทึกการเข้า

ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
กัญจน์
*

« ตอบ #87 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2011, 01:42:05 PM »

ได้โอนเงินสมทบร่วมกิจกรรมในครั้งนี้แล้วครับคุณชาวนา

ขอบคุณอย่างที่สุดค่ะคุณกัญจน์  บ้านสวนไทรงามมอบโอกาสดีๆเช่นนี้ให้น้องๆ  หนูพิมขอบพระคุณแทนน้องๆอีกครั้งนะคะ  จุมพิต

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++
ชาวนา : ขอบพระคุณครับพี่กัญจน์  ขอให้มีความสุขมากๆ ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 22, 2011, 07:40:02 PM โดย ชาวนา™ » บันทึกการเข้า
หนูพิม
*

นกที่ออกหากินแต่เช้าจะได้หนอนตัวใหญ่&ไม่ต้องบินไกล

« ตอบ #88 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2011, 01:57:23 PM »

เรียน สมาชิกผู้มีน้ำใจสนับสนุนโครงการทุกท่านทราบ...
จำนวนเงินทุนที่ทุกท่านได้แสดงเจตนาบริจาคสมทบทุนการศึกษาให้น้องๆทั้งสามโรงเรียนในโครงการนี้นั้น
ทางผู้้จัดทำโครงการได้จัดแบ่งออกเป็นทุนการศึกษาละ 500 บาท  เพื่อแบ่งให้น้องๆทั้งสามโรงเรียนดังกล่าว
และจำนวนเงินส่วนเกินจากทุนที่ทุกท่านได้โอนมา  เราจะนำเงินส่วนนั้นกันไว้สำหรับทำกิจกรรมต่างๆ
ในวันที่ไปทำกิจกรรม เช่น เกม  กีฬาสานสัมพันธ์ หรือกิจกรรมนันทนาการอื่นๆตามสมควรค่ะ
จึงขอเรียนแจ้งพี่น้องสมาชิกที่รักทุกท่านได้ทราบตามนี้นะคะ

หนูพิม

สรุปจำนวนทุนในโครงการ....ณ....22 พฤศจิกายน 2554 ค่ะ...

1.ทุนเริ่มต้นจากลุงต้าและแอดมินชาวนา......20 ทุน พร้อมเลี้ยงอาหารกลางวันอีก 10,000 บาท
2.หนูพิม........................................2 ทุน
3.ครูซอส.......................................2 ทุน..โอนแล้ว  
4.หญิงเพี้ยนศรีมณีวรรณ........................4 ทุน       
4.คุณnaturefarm.............................1 ทุน..โอนแล้ว
5.พี่เปีย(ไผ่หวาน)..............................4 ทุน..โอนแล้ว
6.คุณnok7959................................4 ทุน..โอนแล้ว
7.คุณumarin..................................4 ทุน..โอนแล้ว
*
8.คุณppun.....................................2 ทุน..โอนแล้ว
9.คุณหมอ pp-79..............................2 ทุน..โอนแล้ว
10.คุณpeeso..................................4 ทุน..โอนแล้ว
11.คุณjaewnoi................................2 ทุน..โอนแล้ว
12.คุณเฉลิม รักมาก............................6 ทุน
13.คุณyudhapol..............................1 ทุน..โอนแล้ว
*
14.คุณsam usa...............................6 ทุน..โอนแล้ว
15.คุณชวิศ  เกียรติชวนะเสวี...................16 ทุน
16.คุณนพรัตน์  คงแก้ว.........................1 ทุน
*
18.คุณ supischa..............................2 ทุน..โอนล้ว
19.คุณศราวุธ  ศรีกตัญญู.......................10 ทุน
20.คุณวรรณา  หงอสกุล........................20 ทุน..โอนแล้ว
21.คุณวงศกร   นุ่นชูคันธ์.......................4 ทุน
22.คุณณัฏฐวรรธน์ บัวผุด........................1 ทุน
*
23.ผู้ไม่ประสงค์จะออกนาม......................1 ทุน..โอนแล้ว
*
24.คุณtakkor...................................1 ทุน..โอนแล้ว
25.คุณสุชาติ สุวัณณาคาร......................30 ทุน
26.คุณกัญจน์(บ้านสวนไทรงาม)................1 ทุน..โอนแล้ว

รวมจำนวนทุน....................................151 ทุน

รวมยอดเงินทั้งสิ้น................................86,295.20  บาท

"ท่านที่ประสงค์จะสมทบทุนร่วมโครงการแจ้งสมทบทุนได้ตลอดเวลาค่ะ... จุมพิต

กราบขอบพระคุณในน้ำใจของทุกท่านแทนน้องๆอีกครั้งนะคะ... จุมพิต

"If you try to do it's difficult to do.But if you want to do it's easy to do"
              บ้านสวนทวีกานต์..วิมานดินของหนูพิมเริ่มต้นขึ้นแล้ว...23454
หนูพิม
*

« ตอบ #89 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2011, 07:15:26 AM »

สวัสดียามเช้าค่ะสมาชิกเกษตรพอเพียงและผู้เยี่ยมชมที่รักทุกท่าน  จุมพิต
เหลือเวลาอีกไม่กี่วันก็จะเป็นวันเริ่มกิจกรรมดีๆสำหรับโครงการ"จากใจสู่ใจ"แล้วนะคะ
หนูพิมขอกราบขอบพระคุณทุกท่านที่เมตตามอบทุนการศึกษาให้โอกาสน้องๆในครั้งนี้
และขอสัญญาว่าเราจะทำหน้าที่เป็นตัวแทนของทุกท่าน เพื่อส่งมอบโอกาสดีๆตามเจตนา
ที่ทุกท่านได้มอบมาให้ค่ะ
ท่านใดที่มีเวลาว่างและประสงค์อยากไปร่วมกิจกรรมกับเราในวันดังกล่าวก็ขอเรียนเชิญนะคะ
วันที่ 2 ธันวาคม ที่จะถึงนี้แล้วค่ะ...

ส่วนท่านที่ปรารถนาจะร่วมสมทบทุนการศึกษา ร่วมเป็นส่วนหนึ่งในการแบ่งปันน้ำใจอันงดงาม
เรายังเปิดรับธารน้ำใจจากทุกท่านอยู่ตลอดเวลา  เพราะโครงการนี้เป็นโครงการต่อเนื่องค่ะ

กราบขอบพระคุณอีกครั้งจากใจจริง ยิ้มเท่ห์
หนูพิมและคณะอาสาส่งมอบธารน้ำใจจากท่านไปสู่น้องๆด้วยความยินดีค่ะ  จุมพิต

ลุงต้า
*

« ตอบ #90 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2011, 10:01:52 AM »

วันนี้ได้โอนเงินแล้ว  จำนวน  39,000  บาท  แล้วตามความประสงค์  ของผู้สบทบโครงการตามรายละเอียดดังนี้ครับ....

1.   ลุงต้าและแอดมินชาวนา   20,000  บาท
 2.   คุณ  เฉลิม  รักมาก            3,000  บาท
 3.   คุณ  ชวิศ  เกียรติชวะเสวี      8,000 บาท
 4.   คุณ  ศราวุธ  ศรีกตัญญู         5,000 บาท
 5    คุณวงศกร   นุ่นชูคันธ์            2,000 บาท
 6    คุณนพรัตน์  คงแก้ว                  500  บาท
 7    คุณณัฏฐวรรธน์ บัวผุด                500  บาท

รวม  39,000  บาท

ลุงต้ากราบขอบพระคุณ  แทนเด็กๆเหล่านั้นอีกครั้ง   ครับ สำหรับการแบ่งปัน.... 

จากใจจริง

ลุงต้า

ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
หนูพิม
*

« ตอบ #91 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2011, 10:08:34 AM »

หนูพิม

สรุปจำนวนทุนในโครงการ....ณ....23 พฤศจิกายน 2554 ค่ะ...

1.ทุนเริ่มต้นจากลุงต้าและแอดมินชาวนา......20 ทุน พร้อมเลี้ยงอาหารกลางวันอีก 10,000 บาท
7.คุณumarin..................................4 ทุน..โอนแล้ว
*
12.คุณเฉลิม รักมาก............................6 ทุน..โอนแล้ว
*
15.คุณชวิศ  เกียรติชวนะเสวี...................16 ทุน..โอนแล้ว
16.คุณนพรัตน์  คงแก้ว.........................1 ทุน..โอนแล้ว
*
19.คุณศราวุธ  ศรีกตัญญู.......................10 ทุน..โอนแล้ว
21.คุณวงศกร   นุ่นชูคันธ์.......................4 ทุน..โอนแล้ว
22.คุณณัฏฐวรรธน์ บัวผุด........................1 ทุน..โอนแล้ว
*
*
24.คุณtakkor...................................1 ทุน..โอนแล้ว
25.คุณสุชาติ สุวัณณาคาร......................30 ทุน..โอนแล้ว
26.คุณกัญจน์(บ้านสวนไทรงาม)................1 ทุน..โอนแล้ว
27.คุณwisnu01................................6 ทุน..โอนแล้ว

รวมจำนวนทุน....................................157 ทุน

รวมยอดเงินทั้งสิ้น................................89,295.20  บาท

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 23, 2011, 11:31:17 AM โดย หนูพิม » บันทึกการเข้า

ชาวนา™

« ตอบ #92 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2011, 10:13:44 AM »

วันนี้ได้โอนเงินแล้ว  จำนวน  39,000  บาท  แล้วตามความประสงค์  ของผู้สบทบโครงการตามรายละเอียดดังนี้ครับ....

1.   ลุงต้าและแอดมินชาวนา   20,000  บาท
 2.   คุณ  เฉลิม  รักมาก            3,000  บาท
 3.   คุณ  ชวิศ  เกียรติชวะเสวี      8,000 บาท
 4.   คุณ  ศราวุธ  ศรีกตัญญู         5,000 บาท
 5    คุณวงศกร   นุ่นชูคันธ์            2,000 บาท
 6    คุณนพรัตน์  คงแก้ว                  500  บาท
 7    คุณณัฏฐวรรธน์ บัวผุด                500  บาท

รวม  39,000  บาท

ลุงต้ากราบขอบพระคุณ  แทนเด็กๆเหล่านั้นอีกครั้ง   ครับ สำหรับการแบ่งปัน.... 

จากใจจริง

ลุงต้า

ยืนยันการรับโอนเงิน จาก...

- ลุงต้า                   39,000 บาท
- คุณ wisnu 01          3,000 บาท
 (08110423xx)

ขอกราบขอบพระคุณทุกท่านไว้ ณ โอกาสนี้  และขออนุโมทนาในผลบุญครั้งนี้  ขอให้ทุกท่านจงประสบแต่ความสุข ความเจริญยิ่งๆ ขึ้นไปครับ  

แจ้งสำหรับรายชื่อนักเรียนที่เหลืออีกสิบกว่าทุน จะเป็นการส่งผลงานเขียนเรียงความและวาดภาพ  จากนักเรียนโรงเรียนบ้านนาสี และโนนสะอาด  ตอนนี้กำลังจัดแข่งขันประกวดกันครับ  ภายในอาทิตย์นี้ทางเว็บคงได้รับรายชื่อจนครบ  ... แจ้งไปยังท่านที่ต้องการมาร่วมมอบทุน  รบกวนโทรหาผมได้ที่เบอร์ 0878618016  ได้เลยครับ

ขอบคุณครับ
ชาวนา
0878618016

ลุงต้า
*

« ตอบ #93 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2011, 12:57:17 PM »

กระปุกร่วมด้วย 500 บาทนะคะ โอนวันนี้ค่ะ 

กระปุกเงิน  จากเว็ป   

http://www.umarin.com/board/index.php?topic=2669.msg15195;topicseen#msg15195

ขอบคุณอีกครั้ง  ครับกระปุกเงิน

ลุงต้า
*

« ตอบ #94 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2011, 04:28:07 AM »

คุณ  สุชาติ  สุวัณณาคาร   จากจังหวัดภูเก็ต  สนับสนุนโครงการ  จากใจสู่ใจ...

จำนวน  15,000  บาท

สวัสดีค่ะลุงต้า  จุมพิต สมกับเป็นที่ปรึกษาโครงการจริงๆค่ะลุงต้า อิอิ  ฝากขอบพระคุณ คุณสุชาติ สุวัณณาคาร
อีกครั้งด้วยนะคะคุณลุง...โครงการนี้ต่อเนื่องตลอดไปลุงต้าห้ามถอนตัวเด็ดขาดนะคะ... จุมพิต จุมพิต

คุณ  สุชาติ  สุวัณณาคาร   จากจังหวัดภูเก็ต  ได้แจ้งการโอนเงินเรียบร้อยแล้วครับ

http://www.suwantawe.com/

ลุงต้าและทีมงานขอกราบขอบพระคุณ   แทนเด็กๆอีกครั้งครับ ยิ้มเท่ห์ ยิ้มเท่ห์

Chuti
*

« ตอบ #95 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2011, 08:20:23 PM »

ขอบคุณค่ะ คุณหนูพิมที่แจ้งข่าวดีให้ทราบ  ช่วงที่ผ่านมางานยุ่งมากไม่ค่อยได้เข้าเวปเกษตรเท่าไหร่
ถ้าจะบริจาคตอนนี้ยังทันอยู่ไหมคะ  อยากบริจาค1000บาทค่ะ แต่ตอนนี้ชุติไม่ได้อยู่เมืองไทย ต้องรบกวนญาติไปโอนเงินให้ค่ะ
ช้าหน่อย ไหวไหมคะ

รบกวนแจ้งด้วยค่ะ  ขอบคุณค่ะ

ยังทันอยู่ครับ  กราบขอบคุณครับ  สำหรับการแบ่งปันให้แก่เด็กในชนบทครับ

ลุงต้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 24, 2011, 08:56:38 PM โดย ลุงต้า » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12   ขึ้นบน
  พิมพ์