หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอทราบชื่อเสียงเรียงนามของแม่นางทั้ง 3 นี้คะ  (อ่าน 2112 ครั้ง)
TheeRaSa
เกษตรกรมือใหม่
*

~...เมื่อไรที่เรารู้สึกพอ เมื่อนั้นชีวิตเต็มอิ่ม เต็มสุข...~

« เมื่อ: สิงหาคม 01, 2011, 07:34:49 AM »

แม่นางที่ 1

ibcbet

แม่นางที่ 2

ibcbet

แม่นางที่ 3

ibcbet

****ขออภัยในความไม่คมชัดของภาพคะ***

Flowerbeat
*

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2011, 10:50:09 AM »

1-2  ต้นเข้าพรรษา
3 เอื้องหมายนาด่าง

คืนสู่สามัญ.......สานฝัน.......สวนฝัน
@jup@
*

พ่อขุนบางกลางท่าวเจ้านครดินแดนอนุสรณ์ภูหินร่องกล้า

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2011, 09:25:13 PM »

นั่งยัน   แล้วก็ยืนยันอีกทีค่ะ

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

Flowerbeat
*

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2011, 10:02:00 PM »

นั่งยัน   แล้วก็ยืนยันอีกทีค่ะ

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

สีสวยนะคะคุณครู  เห็นแล้วเกิดกิเลสทุ๊กที อิอิ

คืนสู่สามัญ.......สานฝัน.......สวนฝัน
TheeRaSa
*

~...เมื่อไรที่เรารู้สึกพอ เมื่อนั้นชีวิตเต็มอิ่ม เต็มสุข...~

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2011, 10:22:24 PM »

ขอบคุณคะ
พอดีไปเห็นเจ้าเอื้องหมายนาด่างกับคุณครูท่านหนึ่งก็เลยขอจากท่านมาเชยชม
ซึ่งท่านก็ใจดียกให้ทั้งกระถาง(ขอบคุณอีกครั้งคะ)
แต่พอถามชื่อท่านบอกไม่รู้เหมือนกัน
ทีนี้รู้แล้วขอบคุณนะค่ะ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์