หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีที่ดินเนินเขาด้านหน้ามีบึงน้ำใหญ่ถ้าจะทำธุรกิจสุสานฮวงซุ้ย ขอคำแนะนำครับ  (อ่าน 2154 ครั้ง)
วัวแก่
เกษตรกรมือใหม่
*

« เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2011, 02:58:14 PM »

เศร้า ที่ดินว่างเปล่าทำเลดี ถนนลาดยางถึงที่อยู่ลพบุรีห่างถ.สายเอเซีย 13 ก.ม. ดูแล้วเหมาะที่จะทำสุสานฮวงซุ้ย ในเชิงธุรกิจแบบครบวงจร สามารถที่จะทำได้หรือไม่ ถ้าทำได้จะเริ่มต้นอย่างไรครับ

Tommy_LA
เกษตรกรมือใหม่
*

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2011, 12:52:27 AM »

ไปสมัครเป็นสมาชิก โรตารี่ กับไลอ้อน ก่อนครับ
แล้วก็ไปคุยกับหอการค้าจังหวัดด้วย เดี๋ยวมีคนออกมาแนะนำอีกเพียบ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์