กลโกง....ตาชั่ง เค้าทำกันอย่างไร

<< < (5/5)

Magnum (rew):
ขออภัย อ่านกระทู้นี้แล้ว เห็นใจนะครับ สำหรับผู้เลี้ยงหมู ทำการปศุสัตว์ แต่ยังน้อยครับ

สำหรับหลายคน ตอนนี้อาจคิดทำสวนยางหรือทำสวนยางอยู่แล้ว หรืออาจเพิ่งลงมือ

ตอนขายยางแผ่นก็ต้องชั่ง คอนขายขี้ยางก็ต้องชั่ง Trickyเยอะครับ สำหรับตลาดยางพารา

อยากรู้ต้องให้คนสวนยางเล่าให้ฟัง  ;D ;D ;D

แต่สำหรับชาวสวนยาง อย่าให้จับได้นะ ว่าคนซื้อเจ้านี้โกง...
รับรองไม่ได้ผุดได้เกิด เพราะคนที่ทำรับซื้อยางพารามีเยอะไป ใครก็อยากเข้ามาวงการนี้

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว