โป๊ยเซียนสวยๆ มีเมล็ดแจกเรื่อยๆ

<< < (260/306) > >>

suwan001:
อ้างจาก: suwan001 ที่ พฤศจิกายน 24, 2012, 04:31:04 PM

ลุงแม็คผมขอรับเมล็ดโป๊ยเซียนด้วยครับ รอได้ครับพรุ่งนี้จะส่งซองไป ขอบคุณครับ

สวัสดีปีใหม่ครับลุงแม็ค ผมได้ส่งซองมารับเมล็ดโป๊ยเซียนตั้งแต่พฤศจิกายนไม่รู้ว่าได้รับยังครับหรือว่าโดนไปรษณีย์ดองไว้ ถ้าเจอซองของผมๆขอรับเมล็ดโป๊ยเซียนด้วยครับ

mac2011:

สวัสดีปีใหม่ครับ คุณ สุวรรณ
  ตั้งแต่ก่อนปีใหม่ จนวันนี้ ลุงก็เพิ่งเห็นหัว ปณ. ขี่มอไซค์ผ่านหน้าบ้านแค่แว็ปเดียวเอง และก็ไม่ได้มี จม หรือ ปณ มาส่งด้วย
คงยังดองไม่ได้ทีดีนัก  แต่คิดว่าภายในเร็วนี้ จะต้องมาส่งที่บ้านลุงแน่นอน เพราะได้รับแจ้งมาว่า  ได้ส่งพัสดุมาตั้งแต่เมื่อวานแล้ว
และด้วยอานิสงค์ของการส่งพัสดุ ก็จะทำให้ จม ต่างๆที่ถูกดองเอาไว้ พลอยได้กุศลผลบุญกันทั่วหน้า ไม่ต้องถูกดองกันนานต่อไป  >:(
    อีกไม่นานคงรู้กันครับ  และถ้าลุงได้รับเมื่อไหร่ จะจัดส่งกลับให้ทันทีครับ  ;)     

mac2011:
      ลงซ้ำอีก   ระบบรวนมาก ขออภัย 
  กว่าจะลงได้ เมื่อยนิ้วเลย จ่ายค่าไฟฟ้า เค้าหรือยัง  เกษตรป้อแป้ .... ;D ;D

สุมาธิดา:
ยังแจกอยู่มั้ยค่ะ  อยากได้ค่ะ  ;D

mac2011:
อ้างจาก: สุมาธิดา ที่ มกราคม 05, 2013, 11:13:06 PM

ยังแจกอยู่มั้ยค่ะ  อยากได้ค่ะ  ;D

ยังแจกอยู่ครับ ช่วงนี้มีเมล็ดใหม่ๆได้มากพอสมควร
 ถ้าต้องการจริง รีบๆส่งซองเลยน่ะครับ   ช้าไม่ได้ เพราะยิ่งช้า อายุการงอก
 ของเมล็ดก็จะสั้นลงไปเรื่อยๆตามกาลเวลา รีบส่งวันนี้เลยน่ะครับ.. ;)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว