รถไถนั่งขับเล็กญี่ปุ่นแท้ตรวจเช็คใหม่ทั้งคัน เอาไปทำงานได้เลย มีอะหลั่ยรองรับ

<< < (3/3)

Ohdive:
ราคาชุดตัดหญ้าราคาเท่าไรครับ

อ็อดรถไถเล็ก ราชบุรี:
ราคาสองหมื่นสี่พันบาท พร้อมเพลาขับ

เพิ่งไปส่งรถคูโบต้าA-17 ที่หาดใหญ่มาครับ พร้อมถังพ่นยา ไม่เอาแขน แต่เอาชุดสายยาว100เมตรและชุดตัดหญ้า

ขอขอบคุณด้วยครับ ;)

และช่วงนี้ก็กำลังทำรถตามออเด้อที่สั่งจอง อีก 4 คันครับ
กำลังติดชุดดันหน้าและชุดตัดหญ้า 2 คัน

กำลังทำสีและเก็บงานอยู่ 1 คัน

และรอทำชุดดันหน้าและชุดตัดหญ้า อีกคัน

คอยชมตอนเสร็จพร้อมส่งอีกทีนะครับ จะเริ่มทะยอยส่งต้นอาทิตย์หน้าครับ :)

พรุ่งนี้ มีคิวไปส่งรถมิตซูบิชิ คันนี้ที่อุตรดิษฐ์ ขอสีชมพูและติดดันหน้า จัดให้ตามต้องการครับ พร้อมตรวจเช็คใหม่ทั้งคัน เอาไปทำงานได้เลย

คอยชมตอนไปส่งอีกทีนะครับ :)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว