รถไถนั่งขับเล็กญี่ปุ่นแท้ตรวจเช็คใหม่ทั้งคัน เอาไปทำงานได้เลย มีอะหลั่ยรองรับ

<< < (8/8)

อ็อดรถไถเล็ก ราชบุรี:
คันนี้ คูโบต้าB-6001 สามสูบดีเซล ขับสี่พร้อมชุดตัดหญ้า จัดส่ง ท่าฉาง สุราษฎร์ธานี

และตอนนี้ยังมีรุ่นใหญ่กว่านี้อีกรุ่น คือคูโบต้าB-7000 สองสูบดีเซล ขับสี่ พร้อมโรตารี่ อีก 2 คัน

ส่วนรุ่นเพลาเดียว ราคาประหยัดก็ยังมีครับ มิตซูบิชิ ขนาด13แรง เพลาเดียวพร้อมโรตารี่อีกคันครับ สภาพสวย

สนใจสอบถามได้ครับ

Vyuth:
อยากได้รถไถขนาดเล็กสุดเบาสุด ขับ4WD ใช้ดันดินทำโคนเล็กๆน้อยๆในสวนผลไม้ที่ระยองช ช่วยแนะนำรุ่นพร้อราคาด้วยครับ

อ้างจาก: Vyuth ที่ เมษายน 15, 2018, 09:46:59 AM

อยากได้รถไถขนาดเล็กสุดเบาสุด ขับ4WD ใช้ดันดินทำโคนเล็กๆน้อยๆในสวนผลไม้ที่ระยองช ช่วยแนะนำรุ่นพร้อราคาด้วยครับ

มีครับ
คันนี้คูโบต้าB-7000 สองสูบ ขับสี่ พร้อมโรตารี่

คันนี้คูโบต้าB-1200 สามสูบดีเซล ขับสี่ พร้อมโรตารี่

คันนี้ยันม่าKE-3 สามสูบดีเซล คันเกียร์บังโคลน ขับสี่ พร้อมโรตารี่

ราคาโทรสอบถามครับ 088-4506961

ชุดตัดหญ้าช่วงขายดีมากครับ ผลิตแทบไม่ทัน บางทีก็มีผู้มารับหรือบางทีก็ให้จัดส่งให้ ก็จัดให้ตามต้องการครับ

มีผู้จับจองกันมากครับ ตอนนี้กำลังทำเพิ่มอีกหลายตัว  ตามออเด้อที่สั่งจอง

ช่วงนี้มีโปรด้วยครับ ทุกตัวจะลดให้เพื่อเป็นค่าส่่งหรือค่าน้ำมัน1,000บาทด้วยครับ
รกขนาดไหนก็ไม่กลัวครับ

ลุยไปเลยเที่ยวเดียวเตียน :)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว