รวมลิ้งค์ VDO แนะทำเกษตรให้รวย โดยอาจารย์ทองธรรมดา ศรีเลอจันทร์

<< < (2/5) > >>

konthain(นพ):
อ้างจาก: auuuun ที่ ธันวาคม 28, 2010, 09:41:41 AM

ผมก็สงสัยอยู่ว่า คุณ konthain(นพ) คงหยุดภาระกิจแนะนำ vdo ดีๆไปเสียแล้ว
ที่แท้ก็เป็นเช่นนี้เอง ต้องขอบคุณ คุณ สุนนท์กุลด้วยครับที่กรุณาจัดหาจัดทำ และ
แนะนำ vdo ดีๆแบบนี้ ครับ  ;)

สวัสดีครับคุณ อ้น ตั้งแต่ออกจากงานมาทำเกษตรอยู่บ้านนอก(บ้านนอกจริงๆ)ไม่อยู่ในเขตให้บริการ ADSL ของเจ้าไหนเลย
ทุกวันนี้ใช้ AirCard gprs speed ต่ำมากๆทำอะไรแทบไม่ได้เลย จริงๆแล้วผมมีความรู้เรื่องการเกษตรและสุขภาพ ดีๆเยอะมาก
แต่ไม่สามารถเข้าไปถึงข้อมูลได้(Net ช้าสุดๆ  :'( :'()ไม่เช่นนั้นจะมีเรื่องราวดีๆเอามาแบ่งปันเพื่อนสมาชิกกันเยอะเลยครับ  ::)
 ;)

กุ๊กกิ๊ก:
ขอบคุณค่ะ ที่หาข้อมูลดีๆ มาให้ชม  :-*
มีอะไรใหม่ๆ  เอามาลงอีกนะคะ ชอบดูมากค่ะ ได้ทั้งความรู้และเห็นภาพด้วยเข้าใจง่ายกว่าอ่าน

konpa:
     มองข้ามของดีครับ ตอนนี้อาจารย์ทองธรรมดา มาเปิดร้านขายกล้าพันธ์ไม้ ใกล้บ้าน ประมาณ  500 เมตร เคยไปซื้อกล้าพันธ์และได้คุยก็รู้สึกคนขายนี้ไม่ธรรมดา  แต่ก็ไม่สนใจอะไร พอได้ดูวีดีโอแล้ว ทองธรรมดา ไม่ธรรมดาจริงๆ  ว่างๆจะไปนั่งคุย ดูดเคล็ดวิชา มาแบ่งปันกัน......
    ขอบคุณสำหรับ วีดีโอ ดีๆ ครับ..................

auuuun:
โห... น่าอิฉาจริงๆ เลยครับ มีบ้านอยู่ใกล้ๆ ยอดวิชาแบบนี้
ได้อะไรก็แบ่งปันให้ได้รู้บ้างนะครับ  :)

Ekachaiyan:
ขอบคุณที่นำสิ่งดีๆมาแบ่งปันครับ ขอให้มีความสุขมากๆครับ  ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว