หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่องไผ่ครับระหว่างตงลืมแล้ง กับกิมซุก  (อ่าน 1648 ครั้ง)
surasak toaim
เกษตรกรมือใหม่
*

« เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2009, 11:16:39 AM »

ถามเรื่องไผ่ครับระหว่างตงลืมแล้ง กับกิมซุก  เป็นชนิดเดี่ยวกันหรือเปล่าวครับ

Liked By: arsun

แจ็ค
เกษตรกรมือใหม่
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2009, 08:51:41 PM »

.... คนละชนิดกันครับผม   ..... อีกอย่างหนึ่ง  "กิมซุง"  มิใช่ "กิมซุก" นะครับ  จะบอกให้ อิ..อิ..

... กำบ่มีอย่าได้อู้  กำบ่ฮู้อย่าได้จ๋า ...
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์