สอบถามเรื่องการซื้อที่ดินกับกรมบังคับคดี

<< < (78/176) > >>

เงาะป่า:
ขอบคุณมากครับ

needyou:
อ่านข้อมูลของคุณ ทอมมี่แล้ว ทำให้หวลนึกกลับไป เมื่อ ห้า ปีก่อน เคยไปลองช๊้อบ้านกับที่ ข้างๆสนามบินสุวรรณถมิ ชอยวัดกิ่งแก้ว
ห้าสิบตารางวา บ้านสองชั้น สามห้องนอน สามห้องน้ำ สวยพอดู ราคา   1,300,000   ในกองบังคับคดีดูเหมือนว่าทุกคนจะรู้จักกัน และเหมือนคนที่แบ้งค์หลายคน เราเหมือนตัวประหลาด กองบังคับดคีต้องบอกขายถีง สามครั้ง แต่ราคาที่ขายก็เหมือนเดิม ไม่เข้าใจ ที่กรมบังคับคดีที่สมุทรปราการค่ะ ที่ แถวตลิ่งชันก็เคยไป

เราจะดูรายการสินทรัพย์ที่แต่ละท้องทีได้ที่ไหนค่ะ เวบไหน  ทั้งกรุงเทพและต่างจังหวัดค่ะ ธกส ก็ดีค่ะ

ตอนแรกๆ ว่าจะตํ้งสหกรณ์ชี้อที   แล้วไปถืงไหนแล้วค่ะ  สนใจมากค่ะ อยากจะร่วมด้วยจริงๆ
ถ้าบอกวิธีการทำที่กองบังคับคดีให้ ตอนนี้ว่าง อยากรู้ว่าทำอย่างไร ให้ไปนั่งเฝ้า รอชื้อ   ก็ยินดีจะทำให้ค่ะ

อยากใด้ที่ ชานเมืองกรุงเทพ และต่างจังหวัดอยู่ค่ะ มีที่ดีๆ บ้างใหมค่ะ

ขอบคุณค่ะ เพิ่งสมัคร เห็นเวบนี้เป็นที่สนใจ และคุณทอมมี่ มีความคิดที่ดี หวังช่วยคนอื่นที่ไม่สันทัด ชี่งขอขอบคุณที่มีน้ำใจค่ะ
สนใจอยากร่วมกลุ่มด้วยมาก หวังว่าทุกคนคงจะไม่รังเกียจ

Tommy_LA:
อ้างจาก: needyou ที่ กันยายน 29, 2011, 04:46:55 AM

อ่านข้อมูลของคุณ ทอมมี่แล้ว...

ตอบใน ไอเอ็ม แล้วนะครับ

polla111:
คุณทอมมี่มีที่แถวกาฬสินธุ์แนะนำบ้างไหมคะ
ขอบคุณค่ะ

polla111:
แล้วที่ดินของกรมบังคับคดี จ.กาฬสินธุ์ต้องค้นหายังไงคะ
เคยเข้าไปดู  แต่หาข้อมูลไม่เจอค่ะ
(มือใหม่ค่ะ)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว