หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรับไม้อวบน้ำมาขายค่ะ  (อ่าน 159 ครั้ง)
Paric
เกษตรกรมือใหม่
*

« เมื่อ: มีนาคม 26, 2020, 10:11:48 PM »

อยากได้ที่เป็นราคาส่งจริง แต่ไม่รู้ว่าที่ไหนคะ ใครทราบ รบกวนบอกที่นะคะ ว่ามีสวนโดยตรงที่ไหนบ้าง แอดไลน์ peepoc

deemeechai
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 27, 2020, 11:10:14 AM »

อยากได้ที่เป็นราคาส่งจริง...ไม่รู้
แต่ไม่รู้ว่าที่ไหนคะ...ไม่รู้
ใครทราบ รบกวนบอกที่นะคะ...ไม่รู้
ว่ามีสวนโดยตรงที่ไหนบ้าง...ไม่รู้
แอดไลน์ peepoc ...โอเค

-----------------------------
รู้อยู่สองอย่าง...ไม่รู้ กับ โอเค
ฮาๆนะครับ
ท่านใดรู้แจ้งด้วยครับ ไปละ  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม เศร้า
phalikhit
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 27, 2020, 05:21:54 PM »

ไม้อวบน้ำ มีอะไรบ้าง ครับ

(ที่นึกได้ ก็มี  คุณนายตื่นสาย ชวนชม ผักกระสัง)
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์