หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แจกยาฆ่าเชื้อราสำหรับพืช คาร์เบนดาซิม และ เมทาแลกซิล มือสอง  (อ่าน 432 ครั้ง)
ballloon24
เกษตรกรมือใหม่
*

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2020, 12:36:14 PM »

แจกยาฆ่าเชื้อรามือสอง คาร์เบนดาซิม 1 ขวด และ เมทาแลกซิล 1 กระปุก (ซื้อมาแล้วใช้ไม่หมด)

สำหรับคนที่ใช้เป็นและรู้จักป้องกันอันตรายจากสารเคมีเท่านั้น เพราะเนื่องจากเป็นสารพิษ

จัดส่งให้ฟรี พิมพ์ชื่อที่อยู่ด้านล่าง

ปล. หลังจากจัดส่งแล้ว จะลบชื่อที่อยู่ใต้โพสต์ของผู้ขอรับของ
เพื่อความปลอดภัยของผู้ขอรับของ

Liked By: Kane, rujiraed
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 05, 2020, 12:38:28 PM โดย ballloon24 » บันทึกการเข้า

Kane
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2020, 11:28:07 AM »

รบกวนขอรับนำมาใช้กับกล้วยไม้และแคคตัสที่เลี้ยงกำลังเกิดปัญหาอยู่พอดีได้ไหม ที่อยู่จัดส่งตามลายเซ็นต์ด้านล่างได้เลยขอบคุณมากครับ
ballloon24
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2020, 05:31:07 PM »

รบกวนขอรับนำมาใช้กับกล้วยไม้และแคคตัสที่เลี้ยงกำลังเกิดปัญหาอยู่พอดีได้ไหม ที่อยู่จัดส่งตามลายเซ็นต์ด้านล่างได้เลยขอบคุณมากครับ

โอเค ได้เลย
แต่ใช้กับกล้วยต้องระวังหน่อยนะมันเป็นยาประเภทดูดซึม ถ้าใช้กับพวกแคตตัสไม้ประดับก็โอเคเลย

เสาร์หน้าอาจส่งไปให้นะ
ballloon24
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2020, 02:12:26 PM »

โอเค ได้เลย
แต่ใช้กับกล้วยต้องระวังหน่อยนะมันเป็นยาประเภทดูดซึม ถ้าใช้กับพวกแคตตัสไม้ประดับก็โอเคเลย

เสาร์หน้าอาจส่งไปให้นะ

ส่งแล้ว
Kane
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2020, 01:52:34 AM »

ได้รับเมื่อ 17/2/63 แล้วขอบคุณมากๆครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์