หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการคนมีประสบการณ์ ช่วยทำฟาร์วัวครับ  (อ่าน 369 ครั้ง)
Boonbanna
เกษตรกรมือใหม่
*

« เมื่อ: มีนาคม 15, 2019, 10:39:09 PM »

งานคือ ดูแลวัว และทำแปลงหญ้าแพงโกล่าครับ ยิ่งมีประสบการณ์จะรับพิจารณาเป็นพิเศษ
แปลงที่เป็นฟาร์มมีพื้นที่ 33ไร่ จะปลูกหญ้าตัดสด และแปลงปล่อยแทะเล็มสลับครับ
ส่วนนาหญ้า มีพื้นที่ 35 ไร่ ปีหนน้าเพิ่มเป็น 50 ไร่. จะลงแพงโกล่าทั้งหมดครับ ทำหญ้าแห้งเท่านั้น ลงงานทุก 50 วัน ขึ้นน้ำทุก 15 วัน
คุณสมบัติที่ต้องการ ขยัน ซื่อสัตย์ รักวัว ทำงานตาม แผนเช็คลิตท์ได้
มีประสบการณ์ในการดูแลวัว // ขับรถไถได้ //ขับหกล้อได้//เคยใช้เครื่องตัดหญ้าแบบดรัมโมเวอร์//เคยใช้เครื่องอัดฟางได้
สนใจลองให้ข้อมูลไว้ เบอร์ติดต่อ และเงินเดือนที่ต้องการ// อินบ็อกซไว้นะครับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์