หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องปั็มออกซิเจนปลา  (อ่าน 3163 ครั้ง)
mighe
เกษตรกรมือใหม่
*

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2019, 12:45:57 PM »

มีความคิดจะไปขายปลาที่ตลาด เลยจะหาถังเบ้าส์ 1000 ลิตร ไว้ใส่ปลาในรถ ระหว่างที่ขนส่งก่อเอาสายไฟพ่วงแบตจากรถไปต่อเครื่องทำออกซิเจน พอภึงที่ตลาดก็ใช้ไฟในตลาดแทน  

ตอนนี้ติดปัญหาเรื่องปั็มออกซิเจน ควรใช้แบบไหน ยี้ห้อไหนที่ทน แบบใช้งานขั้นต่ำต่อวันประมาณ 10 ชั่วโมง งบประมาณ 5000 ครับ

กำลังดู HAILEA รุ่น ACO-388D เขาเรียกว่าแบบลูกสูบใช่ไหมครับ แล้วใครเคยใช้บ้างมันทนไหมครับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์