หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอรับบริจาคต้นภูคาวค่ะ  (อ่าน 117 ครั้ง)
Paphassara
เกษตรกรมือใหม่
*

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2019, 07:50:37 PM »

ตามหาต้นภูคาวค่ะ แถวนี้หาไม่ได้เลยค่ะ ร้องไห้
พี่สาวเป็นสะเก็ดเงิน ยาที่กินมีต้นภูคาวด้วย กินแล้วรู้สึกว่าเหมือนดีขึ้น
เคยปลูกแต่ตอนนี้มันตายไปแล้ว สมาชิกท่านใดมีความอนุเคราะห์อยากแบ่งปันให้บ้างไหมคะ
 ขอบคุณมากๆค่ะ😊😊

Liked By: I-Ko
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 08, 2019, 08:41:27 PM โดย Paphassara » บันทึกการเข้า

I-Ko
เกษตรกรมือใหม่
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2019, 10:33:08 PM »

ตามหาต้นภูคาวค่ะ แถวนี้หาไม่ได้เลยค่ะ ร้องไห้
พี่สาวเป็นสะเก็ดเงิน ยาที่กินมีต้นภูคาวด้วย กินแล้วรู้สึกว่าเหมือนดีขึ้น
เคยปลูกแต่ตอนนี้มันตายไปแล้ว สมาชิกท่านใดมีความอนุเคราะห์อยากแบ่งปันให้บ้างไหมคะ
 ขอบคุณมากๆค่ะ😊😊

มีค่ะ เดี๋ยวI-Koให้ที่อยู่ทิ้งไว้ทางกล่องข้อความหลังบ้านนะคะ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์