หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอรับบริจาคเมล็ดเหลืองปรีดียาธรกับเมล็ดปีบค่ะ  (อ่าน 165 ครั้ง)
PleonJai
เกษตรกรมือใหม่
*

« เมื่อ: มกราคม 22, 2019, 11:00:16 PM »

พี่ๆ น้องๆ ท่านใดมีเมล็ดเหลืองปรีดียาธรกับเมล็ดปีบในครอบครอง
รบกวนขอรับบริจาคเมล็ดพันธ์ทั้งสองด้วยนะคะ
กรุณาฝากชื่อและที่อยู่ของท่านไว้ที่อินบ๊อก
แล้วเราจักส่งจม.ไปหาเด้อ 
ขอขอบคุณล่วงหน้ามา ณ โอกาสนี้นะจ๊ะ

numpud
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2019, 03:27:59 PM »

พี่ๆ น้องๆ ท่านใดมีเมล็ดเหลืองปรีดียาธรกับเมล็ดปีบในครอบครอง
รบกวนขอรับบริจาคเมล็ดพันธ์ทั้งสองด้วยนะคะ
กรุณาฝากชื่อและที่อยู่ของท่านไว้ที่อินบ๊อก
ขอขอบคุณล่วงหน้ามา ณ โอกาสนี้นะจ๊ะ
มีใครส่งให้หรือยังครับ
ถ้ายัง จะคอยเก็บให้ครับ
ตอนนี้ยังไม่แก่ครับ
PleonJai
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2019, 09:20:49 PM »

มีใครส่งให้หรือยังครับ
ถ้ายัง จะคอยเก็บให้ครับ
ตอนนี้ยังไม่แก่ครับ

ตอนนี้ได้เมล็ดปีบแล้วค่ะ ไปเก็บจากข้างทาง  ยิงฟันยิ้ม
เหลือแต่ต้นเหลืองปรีดิยาธรยังหาไม่ได้
ถ้ามีก็รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ  ^o^
แจ้ง
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์