หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แจกต้นอ่อนอากาเว่นกแก้ว + เมล็ดโพธิ์ทะเล ดอกสวย (จนกว่าของหมด)  (อ่าน 1214 ครั้ง)
howbee
เกษตรกรมือใหม่
*

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 12, 2019, 05:22:46 PM »

ขอรับด้วยค่ะ
ขอบคุณค่ะ

จัดส่งให้แล้วนะคะ

ได้รับแล้วค่ะ ขอบคุณค่ะ
แต่เห็นที่ซองเป็นแบบลงทะเบียน แสตมป์ที่ส่งไปให้คงไม่พอ จะให้ส่งแสตมป์ไปเพิ่มหรือจะให้ส่งเป็นค่าแสตมป์ไปเพิ่มดีคะ

*** ไม่ต้องส่งกลับแล้ว (^_^)****

thakoon3d
*

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 29, 2019, 03:30:31 AM »

ยังมีแจกต้นอะกาเว่ไหมครับ  ยิ้มเท่ห์
howbee
*

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2019, 09:16:48 AM »

ยังมีแจกต้นอะกาเว่ไหมครับ  ยิ้มเท่ห์
............
อากาเว่นกแก้วหมดแล้วครับ ร้องไห้ ร้องไห้ ร้องไห้
ขอขอบคุณมากครับ แลบลิ้น แลบลิ้น
...มีแต่อากาเว่ Agave americana (อากาเว่บุญชู)แจกครับ ดูในหน้า
....กระดานแจกต้นไม้-เมล็ดพันธุ์ฟรี....
อ้อ....แต่ยังมีเมล็ดโพธิ์ทะเลอยู่นะครับหากอยากได้ก้อแจ้งบอก มาด้วยก้อได้ครับ...จะเพิ่มให้ครับ
และแจ้งที่กระดานใหม่ได้เลยครับ
หากต้องการก้อส่งซองติดสแตมมาตามเงื่อนไขได้เลยครับ...รออยู่ครับ รูดซิบปาก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 07, 2019, 09:19:39 AM โดย howbee » บันทึกการเข้า
thakoon3d
*

« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2019, 03:47:21 PM »

ขอบพระคุณมากครับผม
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์