หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอรับบริจาคไหลสตรอว์เบอร์รี่ป่า หรือสตรอว์เบอร์รี่ประดับค่ะ  (อ่าน 146 ครั้ง)
fasai2008
เกษตรกรมือใหม่
*

« เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2018, 02:01:12 AM »

ตามหัวข้อเลยค่ะ ตามหามานานแล้วค่ะ หาไม่ได้เลยค่ะ รบกวนด้วยนะคะ ใครพอจะแบ่งปันได้ ทักมานะคะ จะส่งซองไปรับ มีไม้แลกเปลี่ยนให้ด้วยค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

Liked By: minja

ณัฏฐ์นริน เนียมขันธ์
46/3 ม.4 ต.นางแก้ว อ.โพธาราม จ.ราชบุรี 70120

minja
เกษตรกรมือใหม่
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 04, 2018, 05:21:30 PM »

แบบประดับลูกกลมๆเล็ก มีมากแต่ยังไม่ได้ชำใส่ถุงหรืะภาชนะเลยค่ะ สนใจส่งแสตมป์+ลงทะเบียน มารอรับได้เลยค่ะ ถ้ายังต้องการอยู่นะคะ จะชำไว้สักอาทิตย์เพื่อรากแข็งแรงก่อนส่ง ยิ้มเท่ห์

Liked By: jomkamol
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์