หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถามเรื่องการใช้ พรีมิกซ์ไก่  (อ่าน 455 ครั้ง)
furkb2b
เกษตรกรมือใหม่
*

« เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2018, 07:32:05 PM »

พอดี อยากผมผสมอาหารไก่ไว้ใช้เองเลยอยากทราบว่าการใช้พรีมิกซ์มันดีหรือไม่ แล้วในพรีมิกซ์มันมียาปฏิชีวนะมั้ยครับ
 ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

lema
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2018, 06:39:25 AM »

พอดี อยากผมผสมอาหารไก่ไว้ใช้เองเลยอยากทราบว่าการใช้พรีมิกซ์มันดีหรือไม่ แล้วในพรีมิกซ์มันมียาปฏิชีวนะมั้ยครับ
 ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

ไม่มียาปฎิหรอกคับพรีมิกส์
witawat pinmongkol
*

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2018, 01:29:13 PM »

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
aihumlae7
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 20, 2018, 10:20:08 AM »

รับทำเว็บไซต์ ออกแบบเว็บไซต์ด้วยทีมงานมืออาชีพ และรองรับ seo รับทำเว็บไซต์ สมุทรปราการ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์