หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รับซื้อข้าวฟ่างแดงจำนวนมาก  (อ่าน 280 ครั้ง)
greenteapud
เกษตรกรมือใหม่
*

« เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2018, 09:43:39 PM »

มีที่ไหนขายข้าวฟ่างแดงมั้งครับ  แถวลพบุรี  หรือที่ไหนต้องการขายผลผลิตที่จะเก็บเกี่ยว อีก 4 เดือนข้างหน้า หรือมีสต๊อคไว้อย่แล้ว ต้องการจำหน่าย
ติดต่อมาทาง id line joychoncm  หน่อยนะครับ หรือฝากเบอร์โทรศัพย์ติด หรือทิ้งรายละเอียดไว้ต่อไว้ได้เลยครับเดียวติดต่อกลับไปครับ
ขอบพระคุณมากครับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์