หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รางนาค  (อ่าน 233 ครั้ง)
damr
เกษตรกรมือใหม่
*

« เมื่อ: มิถุนายน 01, 2018, 10:56:23 AM »

ขอรับบริจาค "รางนาค"สัก1หัวครับ เป็นหัวขนาดสัก1นิ้วครับสามารถปลูกให้โตเป็นต้นได้ครับ เคยมีผู้ใจดีส่งมาให้หัวขนาดครึ่งเซ็นพอปลูกแล้วก็หายไปในดินไม่งอกมาอีกเลยครับ
    มีหัวนางคุ้มหรือว่านกุมารทอง(หัวเล็กเพิ่งแตกออกจากต้นแม่)มาตอบแทนให้ครับ

damr
เกษตรกรมือใหม่
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2018, 07:17:13 AM »

มีผู้ใจดีบริจาคให้แล้วครับ
ขอปิดกระทู้นะครับแต่ถ้าใครต้องการแลกเชิญที่ห้องแลกเปลี่ยนพันธุ์ไม้ได้นะครับ ขอบคุณที่เข้ามาชมครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์