หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพถ่าย สำหรับคนชอบดูรูปปลาจากงานประมงน้อมเกล้าฯ ฟิวเจอร์ มิย 61  (อ่าน 1151 ครั้ง)
whitearmor
เกษตรกรมือใหม่
*

« เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2018, 09:48:07 AM »

มี75 ภาพนะครับ และส่วนมาก90%ผมจะถ่ายปลาปลาที่ได้รับรางวัลมาเพื่อเป็นแนวทางในการพัฒนาสายพันธุ์ครับ
ชอบภาพไหนแบบไม่มีลายน้ำ ทักมากที่ www.pluemyartfarm.com ได้ครับ ฟรี

Liked By: wanvan987, HUAMAI

HUAMAI
เกษตรกรมือใหม่
*

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2018, 08:11:41 PM »

ขอบคุณมากๆครับ  อายจัง อายจัง อายจัง

เมื่อสมัยเด็กๆปลาตู้ได้รับความนิยมมาก แต่เดี๋ยวนี้รู้สึกว่าเลี้ยงกันน้อยลง คงมีของอื่นให้เล่นกันมากทั้งเด็กทั้งผู้ใหญ่  ยิงฟันยิ้ม

Liked By: wanvan987
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์