หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ที่ขุดหลุม ที่เป็นเกลียวๆ  (อ่าน 280 ครั้ง)
pkchatch
เกษตรกรมือใหม่
*

« เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2018, 03:55:15 PM »

ต้องการซื้อ ที่ขุดหลุม ตัวที่เป็นเกลียวสว่าน แบบใช้แรงคนหมุนๆ รบกวนสอบถามครับ เคยเห็นแว้ปๆว่ามีสมาชิกท่านหนึ่งเคยลงขาย ยังมีขายไหมครับ
ขอบคุณมากครับผม

Liked By: wanvan987

wanvan987
เกษตรกรมือใหม่
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2018, 03:00:53 PM »

ต้องการซื้อ ที่ขุดหลุม ตัวที่เป็นเกลียวสว่าน แบบใช้แรงคนหมุนๆ รบกวนสอบถามครับ เคยเห็นแว้ปๆว่ามีสมาชิกท่านหนึ่งเคยลงขาย ยังมีขายไหมครับ
ขอบคุณมากครับผม
มีขายที่หัวข้อ ตลาดอุปกรณ์การเกษตรและชีวเคมีภัณฑ์ ครับ
ชื่อ ลุงแว่น ขายสว่านมือหมุน เริ่มต้นที่ 500 บาท

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์