หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถั่วดาวอินคา  (อ่าน 35 ครั้ง)
gamyui.mp
เกษตรกรมือใหม่
*

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2018, 06:28:43 PM »

รบกวนด้วยนะคะ
อยากได้เมล็ดพันธุ์หรือต้นถั่วดาวอินคาอ่ะคะ่
ท่านใดมีบริจาคบ้างคะ
รบกวนส่งที่อยู่หลังไมค์ก็ได้ค่ะ
ขอบพระคุณมากค่ะ

Littleyogi
เกษตรกรมือใหม่
*

« ตอบ #1 เมื่อ: วันนี้ เวลา 10:02:41 PM »

ผมเคยแจกครับ แต่มีอัตราการงอกไม่ร้อยเปอร์เซนต์ คราวนี้มีคนอยากได้จริง ผมจะแก้ไขโดยบ่มเพาะเมล็ดก่อน เลือกเอาเมล็ดที่มีการงอกรากเล็กๆออกมา แล้วจะจัดส่งไปให้ครับ ส่งที่อยู่ในกล่องข้อความได้ครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์