หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอรับบริจาคว่านกาบหอย ค่ะ  (อ่าน 66 ครั้ง)
chertamm
เกษตรกรมือใหม่
*

Chertamm

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2018, 07:59:58 AM »

ขอรับบริจาคว่านกาบหอย ค่ะ
พอดีเห็นสรรพคุณแล้วน่าสนใจมากเลยค่ะ
อยากได้มาปลูกไว้บ้าง
ท่านใดพอจะแบ่งปันได้ รบกวนด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ

Liked By: minja

minja
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2018, 05:57:54 PM »

มีค่ะ จะให้ส่งแบบลงทะเบียนหรือธรรมดาคะ จะหาเวลาส่ง กลางเดือนหน้า ถึงต้นเมษา.จะไม่ค่อยมีเวลาลงพื้นที่แล้ว
ถ้าสนใจส่งแสตมป์ตามจำนวนน้ำหนักต้นที่ต้องการ + ลงทะเบียน 13 บาท(ถ้าประหยัดหน่อยไม่ต้องลงน่าจะรอดถ้าไม่เกินอาทิตย์)
ยิ้มเท่ห์
chertamm
*

Chertamm

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2018, 08:53:05 PM »

ขอบคุณค่ะ  ให้ส่งแสตมป์ไปที่ไหนคะ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์