หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอรับบริจาคเมล็ดพันธ์ พืชผัก หรือ ไม้ดอก ทุกชนิด  (อ่าน 202 ครั้ง)
Pailin362
เกษตรกรมือใหม่
*

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2018, 11:33:10 AM »

สวัสดีค่ะ ทางเราเป็นศูนย์เรียนรู้การเพิ่มประสิทธิภาพการผลิตสินค้าเกษตร
ของอำเภอหล่มเก่า จังหวัดเพชรบูรณ์
    ขอรับบริจาค เมล็คพันธ์ พืชผัก หรือ ไม้ดอกทุกชนิด เพื่อนำมาปลูกภายในศูนย์เรียนรู้
เพราะตอนนี้ทางศูนย์เรียนรู้ของเรา กำลังพัฒนาปรับปรุงพื้นที่ ให้เหมาะสม กำลังพัฒนาจัดทำแปลงผัก
เพื่อเป็นตัวอย่างให้กับเกษตรกร ที่มาศึกษาดูงาน

หากท่านแบ่งปันให้เรา เราจะนำสิ่งที่ท่านแบ่งปัน
ไปต่อยอดเเละแบ่งปันความรู้ ให้กับเกษตรกร คณะนักเรียน ผู้มาศึกษาดูงาน ต่อไป

ส่งมาที่ ศูนย์เรียนรู้การเพิ่มประสิทธิภาพการผลิตสินค้าเกษตร
มิตรชัยฟาร์ม 142 ม.4 ต.นาแซง อ.หล่มเก่า จ.เพชรบูรณ์ 67120

ขอบคุณมากๆค่ะ

มีคนใจดีส่งเมล็ดพันธุ์มาให้แล้วค่ะ
ดีใจมาก ขอบคุณมากๆนะคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 14, 2018, 08:32:28 PM โดย Pailin362 » บันทึกการเข้า

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์