หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอรับบริจาคเมล็ดพันธุ์ทุกชนิดเพื่อใช้สอนและให้นักเรียน(โรงเรียนชายแดน)  (อ่าน 243 ครั้ง)
Kaenimit2530
เกษตรกรมือใหม่
*

« เมื่อ: มกราคม 24, 2018, 03:19:21 PM »

:)โรงเรียนทัพราชวิทยา ตำบลทัพราช อำเภอตาพระยา จังหวัดสระแก้ว เป็นโรงเรียนติดชายแดนไทย-เขมร ตั้งอยู่ในเขตทุระกันดาล และขาดแคลนงบประมาณในการจัดซื้อเมล็ดพันธุ์เพื่อใช้สอนเด็กนักเรียน ทางโรงเรียนจึงใคร่ขอรับบริจาคเมล็ดพันธุ์ทุกชนิด เพื่อใช้ในการเรียนการสอน และจัดทำสวนเกษตรพอเพียง ตามโครงการ "พอเพียง ก็เพียงพอ" เพื่อให้นักเรียนได้ทดลองปลูก และเกิดความรักสำนึกนึกในแผ่นดินบ้านเกิด กระผม นายแก้วนิมิต ธนะพันธ์ ครูโรงเรียนทัพราชวิทยาจึงขอรับบริจาคเมล็ดพันธุ์ทุกชนิดครับ ท่านสามารถส่งเมล็ดพันธุ์มาตามที่อยู่นี้ครับ นายแก้วนิมิต ธนะพันธ์ โรงเรียนทัพราชวิทยา 94 หมู่ 16 บ้านหนองกก ตำบลทัพราช อำเภอตาพระยา จังหวัดสระแก้ว27180 โทร 0958500303 ครับ  กราบขอบพระคุณครับ ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม ยิ้ม

Liked By: I-Ko, Bensir

TomCm
เกษตรกรมือใหม่
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 25, 2018, 03:46:29 PM »

ฝากเรื่องไว้กับรุ่นพี่นายทหารในสระแก้วให้แล้วครับ เดี๋ยวท่านติดต่อไปตามเบอร์ที่ให้ไว้ครับผม

ดวงเดช

Liked By: Bensir
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์