หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ต้นหม่อนหรือมัลเบอรี่  (อ่าน 60 ครั้ง)
Mind1994
เกษตรกรมือใหม่
*

« เมื่อ: มกราคม 11, 2018, 03:13:36 PM »

ใครพอจะมีต้นหม่อนหรือมัลเบอรี่แบ่งให้บ้างค่ะ เมื่อก่อนยุต่างจังหวัดหากินง่าย แต่เดียวนี้ไม่ค่อยได้กลับไปอยากหามาปลูกที่บ้านค่ะ ขอบคุณค่ะ

Liked By: I-Ko

e22efq
เกษตรกรมือใหม่
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 14, 2018, 10:08:53 PM »

ใครพอจะมีต้นหม่อนหรือมัลเบอรี่แบ่งให้บ้างค่ะ เมื่อก่อนยุต่างจังหวัดหากินง่าย แต่เดียวนี้ไม่ค่อยได้กลับไปอยากหามาปลูกที่บ้านค่ะ ขอบคุณค่ะ
จขกท.อยู่จังหวัดไหนครับ

Liked By: I-Ko
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์