หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากแจกต้น กวักมรกตเขียวครับ พอดีขยายไว้หลายกระถาง (พิกัดสระบุรีครับ)  (อ่าน 96 ครั้ง)
ThanapolK
เกษตรกรมือใหม่
*

« เมื่อ: สิงหาคม 11, 2018, 02:06:29 PM »

มีต้นกวักมรกต ขยายแล้ว อยู่ในกระถางเรียบร้อย
ไม่ทราบมีเพื่อนๆ ที่อยู่สระบุรี ที่สามารถมารับได้เองไหมครับ

ขอแจกก่อน 4-5 กระถางครับ มาเลือกได้ครับ

พิกัด  ถนนบันเทิง เมืองสระบุรีครับ

** หรือใครมีวิธีการจัดส่งให้เพื่อนๆต่างจังหวัดได้ ช่วยแจ้งหน่อยนะครับ ที่ผ่านมาเคยส่งแต่เมล็ด แบบเป็นกิ่งๆ ต้นๆ ไม่เคยส่งเลย เพราะไม่รู้จะทำอย่างไร

Liked By: yunyong
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 17, 2018, 12:14:12 PM โดย ThanapolK » บันทึกการเข้า

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์