หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการซื้อพันธ์ตะไคร้หยวกเพื่อปลูกประมาณ 200 ต้น (นครศรีธรรมราช)  (อ่าน 61 ครั้ง)
dalad_oil
เกษตรกรมือใหม่
*

« เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2017, 11:26:44 AM »

สวัสดีค่ะ ... ตอนนี้กำลังหาพันธ์ตะไคร้หยวก เพื่อปลูก ประมาณ 200 ต้น ... พื้นที่จังหวัดนครศรีธรรมราช (ขนอม) ท่านใดอยู่ในบริเวณพื้นที่ใกล้เคียง รบกวนติดต่อผ่านกระทู้นี้ได้ค่ะ ... ขอบคุณค่ะ

sirichom
เกษตรกรมือใหม่
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2017, 11:14:49 AM »

สวัสดีค่ะ ... ตอนนี้กำลังหาพันธ์ตะไคร้หยวก เพื่อปลูก ประมาณ 200 ต้น ... พื้นที่จังหวัดนครศรีธรรมราช (ขนอม) ท่านใดอยู่ในบริเวณพื้นที่ใกล้เคียง รบกวนติดต่อผ่านกระทู้นี้ได้ค่ะ ... ขอบคุณค่ะ
มีค่ะส่งให้ได้ทางรถไฟค่าส่งไม่แพง 170บาทค่ะ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์