หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กิ่งพันธ์ุหม่อนเชียงใหม่  (อ่าน 102 ครั้ง)
RODEOLS
เกษตรกรมือใหม่
*

« เมื่อ: กันยายน 17, 2017, 07:20:39 AM »

ท่านใดมีกิ่งหม่อนเชียงใหม่สำหรับปักชำพอจะแบ่งผมได้บ้างไหมครับ รบกวนติดต่อที่นี่หรือIbก็ได้ครับ ขอบพระคุณอย่างสูงครับ จุมพิต

RODEOLS
เกษตรกรมือใหม่
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 22, 2017, 07:24:06 PM »

ตอนนี้ได้แล้วนะครับ ถ้าใครอยากได้ผมแนะนำไปขอรับจากศูนย์วิจัยหม่อนไหมที่ใกล้บ้านได้เลย ผมได้กิ่งชำถุงดำมา ปกติแจก รายละ 30 ต้นครับ ยิงฟันยิ้ม
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์