หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รับซื้อกะลามะพร้าวจำนวนมาก ..สำหรับใครที่ทำมะพร้าวขาวส่งกะลามาขายได้นะคะ  (อ่าน 318 ครั้ง)
Thailandcharcoal
เกษตรกรมือใหม่
*

« เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2017, 08:18:51 PM »

เปิดรับซื้อกะลามะพร้าวจำนวนมาก สำหรับเพื่อนๆพี่ๆน้องๆที่มีกะลาเหลือใช้ เช่นทำมะพร้าวขาว
กะลาที่ไม่ใช้อย่าทิ้งเรารับซื้อ!! มีรถเข้าไปรับซื้อถึงที่ ขอใกล้ๆกรุงเทพฯ และปริมณฑล หรือห่างจากกทม. ไม่เกิน400กิโลเมตรก่อนนะคะ
เพื่อควมคุมต้นทุนค่าขนส่งของเราค่ะ  ขั้นต่ำที่เข้าไปรับซื้อ10ตัน  จะเก็บกองๆจนครบค่อยให้เราเข้าไปรับได้นะคะ ต้องการใช้ 100-500ตันต่อเดือน

รบกวนขอคนที่ต้องการขายจริงๆนะคะ ทางเราจ่ายเป็นเงินสดหน้างานทุกครั้งค่ะ
**ส่งอีเมลเสนอราคาได้ที่ scccharcoal@gmail.com   
  Line: thongutcc

ขอบคุณค่ะ

รับซื้อกะลามะพร้าวจำนวนมาก scccharcoal@gmail.com coconut shell charcoal

1997
เกษตรกรมือใหม่
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2017, 03:32:50 PM »

รับซื้อกิโลเท่าไรค่ะ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์