หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พีๆท้านไดทำฟาร์ววัวอยู่ครับ  (อ่าน 2333 ครั้ง)
jew007
เกษตรกรมือใหม่
*

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2017, 02:21:44 PM »

ถ้าผมจำไม่ผิดช๊อปตัดหญ้าตัวนี้ราคา แปดหมื่นเก้า จะมีอีกเเบบเป็น 4 ล้อ ราคา เก้าหมื่นแปด ขนาดจะยาวกว่านิดหน่อย
ลอง search ในเฟสบุค พยัพการช่าง แล้วลองสอบถามราคาดู ผมก็เลงๆไว้ แต่งัวยังไม่เยอะครับ

ใช้กับรถไถ 32 แรงขึ้นไป ตัด/สัปหญ้าได้หมดครับ ทั้งเนเปียร์ หญ้าขน เเพงโกล่า
เอาชัวร์รอท่าน จขกท. มานอนยันให้ครับ 555

Liked By: Sanguan1965, rawuture

Sanguan1965
*

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2017, 04:03:47 PM »

ถ้าผมจำไม่ผิดช๊อปตัดหญ้าตัวนี้ราคา แปดหมื่นเก้า จะมีอีกเเบบเป็น 4 ล้อ ราคา เก้าหมื่นแปด ขนาดจะยาวกว่านิดหน่อย
ลอง search ในเฟสบุค พยัพการช่าง แล้วลองสอบถามราคาดู ผมก็เลงๆไว้ แต่งัวยังไม่เยอะครับ

ใช้กับรถไถ 32 แรงขึ้นไป ตัด/สัปหญ้าได้หมดครับ ทั้งเนเปียร์ หญ้าขน เเพงโกล่า
เอาชัวร์รอท่าน จขกท. มานอนยันให้ครับ 555
  ใช่แล้วครับ...และบวกค่าขนสีงอีก ห้าพัน เพราะมันไกลมากเขาบอก....แต่มาตอนหลังไปเจอที่บริษัทจอนเดียก็มี..ราคาก็พอๆกันอะครับ...

Liked By: rawuture
rawuture
*

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2017, 07:09:57 AM »

ใช่แล้วครับ...และบวกค่าขนสีงอีก ห้าพัน เพราะมันไกลมากเขาบอก....แต่มาตอนหลังไปเจอที่บริษัทจอนเดียก็มี..ราคาก็พอๆกันอะครับ...
ขอบคุณทั้งสองท่านคับที่แบ่งปันข้อมูลดีๆ

Liked By: Sanguan1965
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์