หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Mitsubishi TU43 ตัวนี้แท้ไหมครับ  (อ่าน 475 ครั้ง)
RogueZ
เกษตรกรมือใหม่
*

« เมื่อ: มิถุนายน 18, 2017, 09:31:46 AM »

ผมซื้อมาจากเวปแห่ง มีข้อสงสัยหลายอย่าง

1. โมเดลบนกล่องทำไมไม่ตรงกับเครื่องละครับ

2. ไม่มีบอกว่าผลิตจากที่ไหน แต่มี ซีเรียลติดอยู่ใต้เครื่อง ปกติ

3. ทำไมท่อมันเหมือนพึ่งซ่อมมาเลยล่ะ  ยิงฟันยิ้ม

4. โช๊คแข็งมากกว่าที่เคยใช้เครื่องจีนมา คนอื่นแข็งแบบผมรึปล่าวไม่รู้  ยิ้มกว้างๆ

ปล.ผมมือใหม่แต่อยากใช้ของดีเลยไปสอยมา หมื่นกว่าบาท (เพื่อนเชียร์ด้วยมันก็ใช้ตัวรุ่นนี้แต่ของมันมี made in japan ของผมไม่มี)
ตอนนี้งงกับชีวิตยังไม่ได้ประกอบเครื่องเลย รอผู้เชีย่วชาญใจดี มาตอบให้กระจ่างหน่อยครับ ขอบคุณครับ

เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า

zuddum
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2017, 12:27:37 PM »

ที่คาร์บูยี่ห้ออะไร

Liked By: RogueZ
RogueZ
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2017, 03:53:03 PM »

ที่คาร์บูยี่ห้ออะไร

ขอบคุณครับ  เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์