หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครต้องการมะเดื่อฝรั่ง อ่านข้างล่างเลยค่ะ  (อ่าน 136 ครั้ง)
พี่แสง
เกษตรกรมือใหม่
*

« เมื่อ: มิถุนายน 12, 2017, 12:16:46 AM »

Watana Mungkalarungsi
12 ชม. ·
สำหรับมือใหม่หัดชำ และมือเก่าไว้ทำตอ
กิ่งสด Black Genou ตัด20-25เซ็นต์ ราคากิ่งละ20บาท ค่าส่ง1-10กิ่ง50บาท

หน้านี้มันหน้าขอรับบริจาค แต่คนที่อยากได้กิ่งไปหัดชำแนะนำให้ไปซื้อเอาค่ะ อยากได้กี่กิ่งก็สั่งซื้อเอาสะดวกกว่า
ไม่รู้จะไปลงหน้าไหน แอดมินจัดการเอาไปวางให้หน่อยค่ะ  ถ้าใครอยากได้ หลังไมค์มาถามค่ะ จะชี้ช่องให้ ไม่ได้มีส่วนได้เสียกับเขา ค่ะ

Liked By: penkij

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์