หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รับซื้เมล็ดถั่วดวอินคา (เพิ่ม) และส่งเสริมปลูกเพิ่มแจกเมล็ดพันธุ์ฟรีนะครับ  (อ่าน 221 ครั้ง)
Rawince
เกษตรกรมือใหม่
*

« เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2017, 10:24:20 AM »

จากที่หลายๆท่านโทรมาสอบถามผม เพื่อขอเริ่มปลูกถั่วอินคากับโรงงาน ตอนนี้เราได้ขยายโควต้าพิ่มเติมแล้วนะครับ

สำหรับท่านที่ปลูกแล้ว ไม่มีที่ขาย ให้นขายกับโรงงานเราได้หมดครับ. แต่ผมต้องคุณภาพเมล็ดพันธุ์ให้ก่อนนะครับ

ส่วนใครต้องการปลูกเพิ่ม เราขยายพื้นที่ปลูกอยู่ครับ. ซึ่งเกษตรกรรายใหม่. ไม่จำเป็นต้องใช้ปุ๋ยและยาจากทางโรงงานอีกแล้ว แต่ปลูกอิสระได้เลย. ทางโรงงานก็

รับซื้อเหมือนกันครับ. ทั้งนี้คุณภาพสำคัญที่สุดครับ. และทางโรงงานยังแจกเมล็ดพันธุ์ฟรีนะครับ

หากสนใจโทรติดต่อผม. ราวินซ์. 097-995-4911  ผู้จัดการฝ่ายส่งเสริมและสรรหาวัตถุดิบบริษัท วีออร์แกนิค จำกัด. อำเภอเมือง จังหวัดกำแพงเพชร

ปล. สำหรับเกษตรกรกลุ่มไหนปลูกแล้วไม่มีที่ขาย. โทรมาคุยและสอบถามราคารับซื้อที่ผมได้เลยครับ

กรุณาอย่าโพสต์ตอบในกระทู้อย่าวเดียวนะครับ. แนะนำให้โทรหาเลย. เพราะผมไม่ได้เข้ามาเช็คกระทู้บ่อยครับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์